अभिनेत्री अनन्या पांडेची बहीण ड्रेसमुले अली चर्चेत, पार्टीसाठी परिधान केली अशी पॅन्ट की चालत चालत…

बॉलिवूडचा सुप्रसिद्ध कलाकार चंकी पांडेची पुतणी आणि अनन्या पांडेची चुलत बहीण अलाना पांडे सध्या खूप चर्चेत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की अलाना सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे. ती अनेकदा तिच्या चाहत्यांसोबत काही उत्तम पोस्ट शेअर करत असते. तीच्या पोस्ट चाहत्यांनाही खूप आवडतात. अॅलनाच्या पोस्टवर चाहत्यांनी प्रेमाचा वर्षाव केला.

अलाना अनेकदा चर्चेत राहते. पण यावेळी ती तीच्या एका व्हिडिओमुळे चर्चेत आली आहे. तिच्या या व्हिडिओमध्ये अलाना ओप्स मोमेंटमध्ये अडकते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की अलाना खूप बो’ल्ड आहे. ती इंस्टाग्रामवर जबरदस्त बो’ल्ड फोटोज अपलोड करत असते.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अलाना असे करते जेणेकरून ती बो’ल्डनेसच्या बाबतीत सर्व बॉलीवूड स्टार किड्सना मागे टाकून एक वेगळी ओळख निर्माण करू शकेल. अलाना तिच्या सर्व चित्रांमध्ये बो’ल्डनेसच्या सीमा तोडताना दिसत आहे. यासोबतच ती तिच्या बॉयफ्रेंडसोबतचे अनेक फोटोही शेअर करते. चाहत्यांनाही या दोघांचे फोटो खूप आवडतात.

तुम्हाला सांगतो की अलानाचा नुकताच आलेला एक व्हिडिओ खूप चर्चेत आहे. जेव्हा ती तिच्या आईच्या वाढदिवशी असा ड्रेस परिधान करते, ज्यामुळे ती एका क्षणाची शिकार बनते. वास्तविक, अलानाने तिच्या आईच्या वाढदिवसादरम्यान जांभळ्या रंगाचा शॉर्ट स्ट्रिप टॉप आणि पांढरा स्कर्ट घातला होता. अभिनेत्रीचा स्कर्ट एका बाजूने पूर्णपणे उघडा होता. त्यामुळे जे काही घडायला नको होते ते सर्व कॅमेऱ्यात कैद झाले.

यामुळे अलाना ओप्स मोमेंटची शिकार बनते. बो’ल्ड दिसण्यासाठी, अलाना अनेकदा काही लहान ड्रेस घालते. पण यावेळी तिने बो’ल्ड दिसण्यासाठी अंडरगारमेंट्स घातले नाहीत. त्यामुळे चाहते तीच्यावर वाईट कमेंट करत आहेत. कमेंट्सबद्दल बोलताना चाहते तीच्यावर कमेंट करत आहेत आणि तिला नीट कपडे घालायला हवेत असे म्हटले आहे. त्याचबरोबर काही यूजर्स अलानाची खिल्ली उडवताना दिसत आहेत.

ते लिहितोय की ती इतकी मोठी झाली, पण कपडे घालायला आली नाही. यासोबतच काही युजर्सनी सार्वजनिक ठिकाणी असे कपडे घालण्यास मनाई केली आणि किमान सार्वजनिक ठिकाणी असे कपडे घालू नका असे लिहिले. तिच्या या व्हिडिओमुळे अलाना युजर्सकडून ट्रोल होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.