सिद्धू मुसेवालाच्या ह’त्येनंतर आता सलमान खानला मिळाली जिवेमारण्याची धमकी, पत्रात लिहिले की आता…

अलीकडेच सलमान खानचे वडील सलीम खान यांना धमकीचे पत्र आले होते. ज्यामध्ये दोघांना जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली होती. या पत्रात हिंदीत लिहिले होते की, लवकरच तुमची दोघांचीही अवस्था सिद्धू मूसवालासारखी होईल. यासोबत LB आणि GB चे चिन्ह होते. तेव्हापासून ते कुख्यात गु’न्हेगार लॉरेन्स बिश्नोई आणि गोल्डी ब्रार यांच्याशी जोडले जात आहे.

हे धमकीचे पत्र मिळाल्यानंतर दिल्ली पोलीस लॉरेन्स बिश्नोईची चौकशी करत होते. या चौकशीदरम्यान त्याने या घटनेपासून दुरावले. मंगळवारी सकाळी वृत्तसंस्था एएनआयने ट्विट करून सलमान खानला मिळालेल्या पत्रात लॉरेन्स बिश्नोईच्या अनुपस्थितीची माहिती दिली. दिल्ली पोलिसांचे हे वक्तव्य ट्विटमध्ये शेअर करण्यात आले आहे.

त्यानुसार, “दिल्ली पोलिसांनी अभिनेता सलमान खानला मिळालेल्या धमकीच्या पत्रासंदर्भात तु’रुंगात बंद गँ’गस्टर लॉरेन्स बिश्नोईची चौकशी केली. त्याने सांगितले की, या प्रकरणात माझा हात नाही आणि हे पत्र कोणी जारी केले हे माहित नाही.” याआधीही लॉरेन्स बिश्नोईने सलमान खानला जीवे मारण्याची धमकी दिली होती.

2018 साली जोधपूरमध्ये काळवीट शिकार प्रकरणी लॉरेन्सने सलमानला तिथे जीवे मारण्याची धमकी दिली होती. त्यामुळे यावेळची घटनाही त्याच्याशी जोडली जात आहे. त्याचवेळी, सिद्धू मुसेवालाच्या ह’त्येनंतर काही तासांनी कॅनडात बसलेल्या गँगस्टर गोल्डी ब्रारने फेसबुक पोस्टद्वारे या घटनेची जबाबदारी स्वीकारली.

त्यामुळे पत्रात लिहिलेला जीबी गोल्डी बारशी जोडला जात आहे. ५ जून रोजी सलीम खान वांद्रे बँडस्टँडजवळील त्यांच्या मुंबईतील घराबाहेर रोज फिरायला गेले होते. यादरम्यान त्याला हे पत्र एका बेंचवर सापडले, जिथे तो रोज सकाळी जॉगिंग करून बसतो. या पत्रात हिंदीत लिहिलं होतं, “सलीम खान आणि सलमान खान लवकरच तुमचा मुसेवाला होइल.”

तसेच जीबी आणि एलबी इंग्रजीत लिहिले होते. त्यानंतर महाराष्ट्राच्या गृह विभागाने सलमान खानची सुरक्षा वाढवली आहे. त्याचवेळी, आता मुंबई पोलिसांनीही अज्ञाताविरुद्ध एफआयआर नोंदवून तपास सुरू केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.