समोररून खुल्या ड्रेसमध्ये प्रियांका चोप्रा पोहचली कार्यक्रमात, सगळेच झाले दंग..

अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा नुकतीच पॅरिसमध्ये एका लक्झरी ब्रँडच्या कार्यक्रमात सहभागी होण्यासाठी गेली होती. या इव्हेंटमध्ये अभिनेत्री इतक्या ग्लॅम’रस आणि बो’ल्ड स्टाईलमध्ये दिसली की सगळेच तिचे वेडे झाले आहेत. प्रियांका चोप्रा तिच्या स्टाईलने आणि स्वॅगने चाहत्यांच्या हृदयाला आग लावत असली तरी यावेळी तिने कॅरी केलेला ड्रेस आणि ज्वेलरी खरोखरच अप्रतिम आहे.

प्रियांका चोप्रानेही त्याचा फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. चित्रात अभिनेत्रीसोबत गायिका लिसा आणि अॅनी दिसत आहेत. देसी गर्लची स्टाइल आणि स्वॅग नेहमीच जबरदस्त राहिला आहे. ती नेहमीच तिच्या लूकने चाहत्यांना क्लीन बो’ल्ड ठेवते. यावेळीही तीने असेच काहीसे केले आहे.

लक्झरी ब्रँडच्या कार्यक्रमात अभिनेत्रीने मेटॅलिक गाऊन परिधान केला आहे. या ड्रेसमध्ये ती तिच्या बो’ल्ड लूकने धुमाकूळ घालत आहे. समोरचा उघडा मॅक्सी ड्रेस आणि त्याच्या फुल स्लीव्हजमुळे अभिनेत्री अधिकच सुंदर दिसत आहे.

प्रियांकाने ड्रेससोबत कॅरी केलेला नेकपीस तिच्या लुकमध्ये भर घालत आहे. अभिनेत्रीचे हे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. आता आम्ही तुम्हाला या सुंदर ड्रेसची किंमत देखील सांगू. प्रियांका चोप्राचा हा ड्रेस रोसारियो ब्रँडचा आहे. सुंदर असण्याव्यतिरिक्त, ते खूप विस्तृत आहे.

हा ड्रेस ऑनलाइनही खरेदी करता येईल. भारतीय चलनानुसार या गाऊनची किंमत 1 लाख 95 हजार 987 रुपये आहे. तर प्रियांकाचा नेकपीस सापाच्या आकारात आहे. त्यावर पांढरे डायमंड आहेत.

याशिवाय या नेकपीसवर गुलाबी रंगाचा मोठा डायमंडही बसवण्यात आला आहे. या अभिनेत्रीने चमकदार ड्रेसने तिचा लूक थोडा चकचकीत ठेवला. प्रियांकाने ब्राऊन न्यूड लिपस्टिक, आयशॅडो आणि ब्लशरने तिचा लूक पूर्ण केला. हेअरस्टाईलबद्दल बोलायचे झाले तर तिने हलके कर्ल देऊन केस खुले ठेवले आहेत. या लूकमध्ये प्रियांकाचे सौंदर्य पाहायला मिळत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.