मलायकाच्या घरी पोहचले पोलिस, चौकशीचा व्हिडीओ आला समोर!!

मलायका अरोरा रोजच चर्चेत असते. तिच्या आयुष्यात असंच काहीसं घडत राहतं की ती सोशल मीडियावर वेढली जाते. आणि आता पुन्हा एकदा ती चर्चेत आली आहे कारण नुकतेच मुंबई पोलिस तिच्या घरी पोहोचले, त्यानंतर नेमके असे काय झाले की पोलिसांना मलायकाच्या घरी जावे लागले असा प्रश्न लोकांना पडला आहे. आणि सर्वत्र हीच चर्चा सुरू झाली आहे.

नुकताच एक व्हिडिओ समोर आला आहे, ज्यामध्ये मलायका अरोरासोबत काही पोलिस दिसत आहेत. या व्हिडिओमध्ये मलायका सोफ्यावर बसलेली असून तिच्यासमोर काही पोलिस उभे असल्याचे स्पष्टपणे दिसत आहे. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर चाहत्यांना असे वाटते की, अभिनेत्रीला कोणती अडचण तर नाही अली, पण घाबरण्याची अजिबात गरज नाही.

मलायका अरोराचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे, ज्यामध्ये ती पोलिसांशी बोलताना दिसत आहे. पण तुम्हाला आणखी काही वाटण्याण्यापूर्वी आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे पोलीस मलायका अरोराच्या घरी तिला एका कार्यक्रमात सहभागी होण्यासाठी आमंत्रित करण्यासाठी आले होते.

म्हणजे याचा अर्थ असा की पोलसांच्या कोणत्यातरी कार्यक्रमात आता मलायका दिसू शकते. आम्ही तुम्हाला सांगतो, मलायका अरोरा यापूर्वी विदेश दौऱ्यावर गेली होती. या सुट्टीतील तिचे अनेक ग्लॅ’मरस फोटो तिने शेअर केले आहेत.
https://www.instagram.com/reel/Ced_1HBK_Il/?utm_source=ig_web_copy_link

या सुट्ट्यांमध्ये तिने लाल रंगाचा कफ्तान परिधान केला होता, जो परिधान करून ती कधी तिच्या शैलीची जादू चालवताना दिसत होती तर कधी तिच्या पोजने लोकांच्या हृदयाचे ठोके वाढवताना दिसली होती. याशिवाय मलायकाने निळ्या रंगाचा शॉर्ट बॅकलेस ड्रेस परिधान केला होता. ज्यामध्ये ती किलर लूक देताना दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.