करिश्मा कपूरची 17 वर्षाची मुलगी सौंदर्याच्या बाबतीत तिच्या आई आणि मावशीलाही टाकते मागे!

करिश्मा कपूर ही तिच्या काळातील सर्वात सुंदर आणि टॉप अभिनेत्रींपैकी एक होती. तिची बोलण्याची पद्धत असो किंवा तीचे निळे-निळे सुंदर डोळे, तीचे चाहते आजही तीच्या प्रत्येक कृतीवर मरतात. करिश्मा कपूर भलेही चित्रपटांपासून दूर असेल, पण ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि जेव्हा ती पोस्ट टाकते तेव्हा तिच्या चाहत्यांना ती छायाचित्रे प्रचंड आवडतात. पण तुम्हाला माहित नसेल की करिश्माप्रमाणेच तिची १७ वर्षांची मुलगी समायरा देखील सौंदर्याच्या बाबतीत बड्या अभिनेत्रींना मागे टाकते.

करिश्मा कपूरची लाडकी समायरा ही बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध स्टार किड्सपैकी एक आहे. अशा परिस्थितीत सुहाना खान आणि खुशी कपूरप्रमाणेच तीच्याबद्दल जाणून घेण्याचीही लोकांना खूप उत्सुकता आहे. सध्या समायरा कपूरचा एक फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. ही छायाचित्रे पाहिल्यानंतर समायरा कपूरला ओळखणे तुमच्यासाठी खरोखर कठीण आहे.

कारण नेहमी साधा चष्मा घालून दिसणारी समायराची बो’ल्ड स्टाइल या फोटोंमध्ये पाहायला मिळत आहे. सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या या फोटोंमध्ये समायराचा लूक पूर्वीपेक्षा अधिक बदललेला दिसत आहे. पहिल्या चित्रात तिने पांढऱ्या रंगाचा स्लीव्हलेस टॉप घातला आहे. या फोटोमध्ये समायरा पाहिल्यानंतर तुम्हाला तिची आई करिश्मा कपूरच्या कॅज्युअल स्टाईलची नक्कीच आठवण होईल.

तिच्या गळ्यातील फंकी चेन आणि तिच्या कानातले हुप्स आणि लहरी केस तिला आणखी स्टायलिश बनवत आहेत. तर याच इतर छायाचित्रांमध्ये समायराने डीप नेक इनर टॉप घातला आहे आणि ती आरशासमोर उभी राहून सेल्फी घेत आहे. तिचे हे फोटो सोशल मीडिया यूजर्सना खूप आवडले आहेत.

समायराची ही सर्व छायाचित्रे करिश्मा कपूरच्या चाहत्यांना आवडत आहेत. यावर एका यूजरने कमेंट करताना लिहिले की, ‘तू पुढची करिश्मा कपूर आहेस’. तर त्याच दुसऱ्या युजरने लिहिले की, ‘तुझे डोळे खूप सुंदर आहेत’. आणखी एका यूजरने लिहिले, ‘बॉलिवुडची आगामी हिरोईन. काही जण त्यांच्या चित्रांवर फायर इमोजी पोस्ट करत आहेत, समायराला हॉ’ट तर काही बो’ल्ड म्हणत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.