बॉबी देओलच्या या मनमोहक अभिनेत्रीने बिकिनी मधील फोटो शेअर करून चाहत्यांना केले थक्क!

प्रकाश झा दिग्दर्शित वादग्रस्त पण हिट मालिका ‘आश्रम’चा प्रत्येक सीझन खूप चर्चेत असतो. त्याचबरोबर ‘आश्रम’चा तिसरा सीझनही नुकताच प्रदर्शित झाला आहे. या मालिकेतील ‘बाबा निराला’मधील प्रत्येक पात्राने प्रेक्षकांच्या मनावर खोलवर छाप सोडली आहे. ‘बाबा निराला’ची भूमिका साकारून बॉबी देओलने पुन्हा एकदा स्वत:ला सिद्ध केले. त्याचवेळी, गेल्या सीझनमध्ये ‘बबिता’च्या भूमिकेत दिसलेली अभिनेत्री त्रिधा चौधरीने तिच्या बो’ल्ड सीन्सने खूप चर्चेत आणले होते.

त्रिधा केवळ पडद्यावरच नाही तर खऱ्या आयुष्यातही खूप बो’ल्ड आहे. ती अनेकदा तिचे हॉ’ट आणि बो’ल्ड फोटो शेअर करून चाहत्यांना वेड लावते. दरम्यान, त्रिधाने स्वतःचा असा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्याला पाहून ‘बाबा निराला’ नक्कीच भडकतील. ‘बबिता’ म्हणजेच त्रिधा चौधरीने इन्स्टाग्राम अकाउंटवर तिचा एक लेटेस्ट बो’ल्ड फोटो शेअर केला आहे. या फोटोमध्ये ती तिच्या बो’ल्डनेसची भर घालताना दिसत आहे. चित्रात त्रिधाने पिवळ्या रंगाची बिकिनी घातली आहे.

बिकिनी परिधान करताना स्विमिंग पूलमध्ये बो’ल्ड पोज देताना दिसत आहे. यादरम्यान ओल्या केसांमध्ये त्रिधा बालाचा सुंदर दिसत आहे. त्रिधाचे हे फोटो सोशल मीडियावर आगीसारखे पसरत आहेत. नेहमीप्रमाणे त्रिधाच्या चाहत्यांना ही छायाचित्रे खूप आवडली आहेत. यावर कमेंट करताना चाहते तीचे कौतुक करताना दिसत आहेत. यावर कमेंट करताना अनेक यूजर्स हॉ’ट, बो’ल्ड, ग्लॅ’मरस, ब्युटीफुल अँड फायर, किलर अशा कमेंट्स आणि इमोजी शेअर करून त्यांची प्रशंसा करताना दिसतात.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, ‘आश्रम’ अभिनेत्री त्रिधा चौधरीचे इंस्टाग्रामवर जबरदस्त फॅन फॉलोअर आहे. त्रिधाला इंस्टाग्रामवर 2.3 मिलियन लोक फॉलो करतात. त्याचबरोबर त्रिधा स्वतः सोशल इंस्टा वर ३२७ लोकांना फॉलो करते. ‘आश्रम’पूर्वी त्रिधा चौधरीने अनेक बंगाली आणि तेलगू चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. याशिवाय तिने भोजपुरी सुपरस्टार पवन सिंगसोबत एका म्युझिक व्हिडिओमध्येही काम केले आहे, जो चर्चेत होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.