मालायकाच्या सुट्टीतील फोटोजने उडाली खळबळ,केला असा व्हिडीओ शेअर की..

मलायका अरोरा तुर्कीमध्ये तिच्या स्टायलिश लूकने चाहत्यांची मने जिंकत आहे. मलायका तिच्या फॅशन सेन्समुळे चर्चेत असते हे सर्वांना माहीत आहे. जिम लूक असो किंवा एअरपोर्ट लूक, मलायका सर्वत्र फॅशनेबल स्टाईलमध्ये दिसत आहे. मलायकाही अनेक शोमध्ये स्टायलिश स्टाईलमध्ये दिसत आहे. तुर्कीमध्ये मलायका तिच्या बोहो लूकने चाहत्यांना प्रभावित करताना दिसली. ‘छैय्या छैय्या’ मुलीने नुकताच इंस्टाग्रामवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे.

या व्हिडिओमध्ये मलायकाने मरून कलरचा कफ्तान परिधान केला आहे. तसेच, या आउटफिटसह मलायकाने बो’ल्ड बोहो लूक तयार केला आहे. मलायकाने बर्ड प्रिंटसह काफ्तान घातला आहे, जो फुल-लेन्थ साइज कॉलर आणि बिलोइंग स्लीव्हजसह खूपच स्टाइलिश दिसत आहे. हा लूक बोहो व्हायब्स देण्यासाठी मलायकाने अनेक वेगवेगळ्या अॅक्सेसरीजही कॅरी केल्या आहेत.

मलायकाने गोल्डन हूप्स स्टेटमेंट आणि लाल लिपस्टिकसह तपकिरी टोपी देखील घातली आहे. हेअरस्टाइलबद्दल सांगायचे तर मलायकाने हाय पोनीटेल बनवले आहे, ज्यामुळे ती साधी आणि सुंदर दिसते. व्हिडिओशिवाय मलायकाने इंस्टाग्राम स्टोरीजवर या लूकचे फोटोही शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये मलायका मस्ती करताना दिसत आहे.
https://www.instagram.com/reel/CeWbIKOKU-r/?utm_source=ig_web_copy_link

जर तुम्हालाही कफ्तानचे शौकीन असेल आणि ते तुमच्या वॉर्डरोबमध्ये समाविष्ट करण्यास उत्सुक असाल, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे कफ्तान मसाबा गुप्ता ब्रँड लेबलचे आहे. मसाबाच्या अधिकृत वेबसाइटवर उपलब्ध, या ड्रेसची किंमत 15,000 रुपये आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.