हृतिक रोशनची अतिशय सुंदर बहीण या चितपटाद्वारे लवकरच करणार बॉलीवूडमध्ये पदार्पण…

बॉलिवूड अभिनेता हृतिक रोशनची बहीण पश्मिना रोशन तिच्या डेब्यू चित्रपटासाठी सज्ज झाली आहे. ज्यासाठी तीचा भाऊ हृतिक रोशन खूपच उत्साहित आहे. हृतिक रोशनने त्याच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर शेअर करून ही खळबळ व्यक्त केली आहे. हृतिक रोशनने चित्रपटाचा टीझर आणि काही फोटोंसोबत पोस्टमध्ये लिहिले आहे की, बहीण पश्मीनाच्या या नव्या सुरुवातीबद्दल मला खूप आनंद झाला आहे. अरे पाश तुला आठवते का ते दिवस तू कुठे हरवलास.

तुझ्या डोळ्यातले ते रूप मला अजूनही आठवते. शेवटी तुला जे हवे होते ते मिळाले. आता इंडस्ट्रीत स्वतःला ठामपणे प्रस्थापित करण्याचा प्रयत्न करा. तुला जे सापडले आहे ते लक्षात ठेव आणि त्याचा अभिमान बाळग. माझ्या प्रिय बहिण मला तुझा खूप अभिमान आहे.’ यासोबतच त्याने चित्रपटाच्या संपूर्ण टीमसह बहीण पश्मिना रोशनला खूप खूप अभिनंदन आणि विशेष शुभेच्छा दिल्या.

हृतिकची ही चुलत बहीण पश्मिना रोशन आहे. पश्मिना लवकरच इंडस्ट्रीत उतरणार आहे. पश्मिनाच्या पदार्पणाच्या चित्रपटाचीही अधिकृत घोषणा करण्यात आली आहे. खरं तर, पश्मिना लवकरच 2003 मध्ये आलेल्या इश्क विश्क या चित्रपटाच्या रिमेकमध्ये दिसणार आहे. या चित्रपटात तीच्यासोबत रोहित सरफ, नायला ग्रेवाल आणि जिब्रान खान हे कलाकार मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत.

त्याच वेळी, जिब्रानला तुम्ही 2001 मध्ये आलेल्या ‘कभी खुशी कभी गम’ चित्रपटात पाहिलं असेलच. या चित्रपटात त्याने किंग खानचा मुलगा क्रिशची भूमिका साकारली होती. या चित्रपटाचे शीर्षक इश्क विश्क रिबाउंड असे ठेवण्यात आले आहे. त्याची कथा सोशल मीडियाभोवती फिरताना पाहायला मिळणार आहे. यामध्ये अॅपच्या माध्यमातून नाती मिळवण्याची आणि गमावण्याची कहाणी दाखवण्यात येणार आहे.

चित्रपटातील चारही कलाकार या प्रोजेक्टबद्दल खूप उत्सुक आहेत. विशेष म्हणजे हा चित्रपट 2003 मध्ये आलेल्या इश्क विश्कचा रिमेक आहे. ज्यामध्ये शाहिद कपूर व्यतिरिक्त अमृता राव, विशाल मल्होत्रा आणि शेनाज ट्रेसेरी मुख्य कलाकार म्हणून दिसले होते. या चित्रपटातून शाहिदने आपल्या करिअरला सुरुवात केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.