अंकिता आणि विकी एवढ्या मनधानासह ठरले स्मार्ट जोडी विजेता, परंतु नेटकाऱ्यांनी केली नाराजी व्यक्त म्हणाले- हे फालतू…

अंकिता लोखंडे आणि विकी जैन यांनी स्टार प्लस रिअॅलिटी शोमध्ये स्मार्ट जोडीचा किताब पटकावला आहे. या जोडीने अंतिम फेरीत बलराज-दीप्ती आणि नेहा स्वामी-अर्जुन बिजलानी यांचा पराभव करून दीर्घकाळ चालणाऱ्या रिअॅलिटी शोच्या ट्रॉफीवर दावा केला. काल रात्री स्मार्ट जोडीचा चित्रपट स्टार प्लसवर ऑन एअर झाला. एकीकडे अंकिता लोखंडेचे चाहते तिच्या विजयाने सातवे गगनाला भिडले आहेत.

त्याचबरोबर अंकिता लोखंडे आणि विकी जैन या ट्रॉफीसाठी योग्य पात्र नव्हते असे काही लोक म्हणत आहेत. अंकिता लोखंडेने काल रात्री इंस्टाग्रामवर स्मार्ट जोडीच्या फिनालेची एक झलक शेअर केली. यासोबतच त्यांनी भरभरून प्रेम दिल्याबद्दल जनतेचे आभारही मानले आहेत. हा व्हिडिओ शेअर करत अंकिता लोखंडेने तिचा नवरा विकी जैनच्या नावाने एक क्यूट मेसेजही लिहिला आहे.

अंकिता लोखंडेचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. व्हिडीओ पाहिल्यानंतर अनेक लोक त्याला ट्रोल करत आहेत. अंकिता लोखंडेच्या व्हिडीओवर एका व्यक्तीने लिहिले आहे की, ‘फालतू शो ची फालतू विजेता…’. दुसऱ्या एका व्यक्तीने लिहिले की, ‘तुम्ही लोक या ट्रॉफीच्या लायकही नाही.’

स्मार्ट जोडी ट्रॉफीसोबतच अंकिता लोखंडे आणि विकी जैन यांना २५ लाख रुपये बक्षीस म्हणून मिळाले आहेत. अंकिता-विक्की व्यतिरिक्त, बलराज-दीप्ती आणि भाग्यश्री-हिमालय दासानी या शोमध्ये टॉप 3 मध्ये आपले स्थान निर्माण केले होते. या शोची ट्रॉफी अंकिता लोखंडेच जिंकेल असा अंदाज या शोच्या सुरुवातीपासूनच अनेकांना वाटत होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.