लग्नाला 1 वर्ष झाल्यानिमित्ताने अभिनेत्रीने लग्नातील अतिशय गोंडस फोटो केले शेअर, पहा…

बॉलिवूड अभिनेत्री यामी गौतम आणि चित्रपट दिग्दर्शक आदित्य धर यांच्या लग्नाला आज एक वर्ष पूर्ण झाले आहे. यामीने गेल्या वर्षी ४ जून रोजी आदित्यसोबत लग्न केले. दोघांनीही हे लग्न त्यांच्या मूळ गावी हिमाचल प्रदेशात अतिशय गुपचूप पार पाडले होते. यामीचे चाहते आणि चाहत्यांना या लग्नाचा मोठा धक्का बसला होता. २०१९ मध्ये यामी आणि आदित्य यांच्यातील प्रेम उ’री द सर्जिकल स्ट्राइक’ चित्रपटाच्या सेटवरून फुलले होते.

नंतर दोघांनी लग्न करून आपल्या नात्याला एक नाव दिले. आज त्यांच्या लग्नाला पूर्ण वर्ष झाले आहे. यामीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. त्यांनी शेअर केलेला हा व्हिडीओ खूपच क्युट आहे, या व्हिडीओमध्ये त्यांच्या सर्व जुन्या आठवणी आहेत. वास्तविक यामीने या व्हिडिओमध्ये तिच्या लग्नाच्या १दिवसातील काही अस्पर्शित क्षण दाखवले आहेत. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, लग्नापूर्वी यामीच्या हातात मेंदी लावली जात आहे.

ती कशी वेशभूषा करते आणि शेवटी ती आदित्यसोबत लग्नाच्या मंडपात सात फेऱ्या मारताना आणि लग्न करण्याचे वचन देताना दिसते. या सगळ्यात आदित्य त्याच्या प्रत्येक पावलावर साथ देताना दिसत होता. यामीने लग्नानंतर एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले होते की, तीने आदित्यला तिचे मन कसे दिले होते. कोणत्याही गोष्टीला महत्त्व देण्याची आदित्यची सवय यामीला खूप आवडते.

यामीने सांगितले की, आदित्य पापिरवार आणि कामकाजमध्ये संतुलन राखतो. यामीला आदित्यमधील हेच खूप आवडते. एके काळचा किस्सा सांगताना, यामीने आपल्या परंपरेला किती महत्त्व देते हे सांगितले की एकदा चित्रपटाच्या सेटवर एक क्रू मेंबर जमिनीवर बसला होता आणि अदित्य तिथेच खुर्चीवर होती, तेव्हा तो त्याच्या खुर्चीवरून उठला आणि ती खुर्चीवर त्या मेम्बरला बसायला दिली..

हे पाहून क्रू मेंबर आश्चर्यचकित झाले. सांगणे ही छोटी गोष्ट आहे पण फक्त छोट्या गोष्टीच तुमच्याबद्दल सांगतात. याच कारणामुळे त्याच्याशी माझे नाते वाढत गेले आणि लग्नापर्यंत पोहोचले. यामीच्या लग्नात फक्त 18 लोक उपस्थित होते. त्यांचे लग्न कोविड प्रोटोकॉलनुसार अत्यंत गुप्तपणे पार पडले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.