पोत्याचा ड्रेस! होय, फॅशनच्या नावाखाली या अभिनेत्रीने केली हद्द पर, व्हिडीओ होत आहे वेगाने व्हायरल!

सोशल मीडिया सेन्सेशन उर्फी जावेद कधी काय करेल याचा विचार करणे गुन्हा आहे असे वाटते. कारण आपण काहीही विचार केला तरी उर्फी आपल्या विचाराच्या चार पावले पुढे जाते. पण यावेळी उर्फीने ते काम केले आहे ज्याची कल्पना करणे कठीण आहे. व्हिडिओ थोडा काळजीपूर्वक पहा, कारण तो पाहिल्यानंतर थोडासा धक्का बसू शकतो. आतापर्यंत, उर्फीने विविध प्रकारचे विचित्र पोशाख परिधान केले आहेत. मात्र यावेळी फॅशनच्या सर्व मर्यादा ओलांडत तिने पोत्यापासून ड्रेस तयार केला आहे.

होय, तीच पोती जी बर्‍याचदा भाज्या आणि रेशन सारख्या गोष्टी भरण्यासाठी वापरली जाते. म्हणजे अनेक घरांमध्ये पाय पुसण्यासाठीही या गोण्या वापरल्या जातात. आता कल्पना करा उर्फीने या पोत्याचा ड्रेस कसा बनवला असेल. जर तुम्हाला विचार करता येत नसेल तर हा व्हिडीओ पाहून समजणे सोपे होईल.

उर्फी जावेदने इंस्टाग्रामवर एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे. व्हिडीओमध्ये ती प्रथम लोकांना पोत दाखवते. यानंतर, ती त्याच पोत्यामधून क्रॉप टॉप आणि स्कर्ट बनवते. पोत्याचा टॉप आणि स्कर्ट घातलेली उर्फी पाहून उर्फीने हे केले आहे यावर क्षणभर विश्वास ठेवणे कठीण जाते. एवढेच नाही तर उर्फीने अवघ्या 10 मिनिटांत हा ड्रेस बनवला आहे. उर्फीच्या या टॅलेंटला टाळ्या.
https://www.instagram.com/reel/CeXt4_4FM5W/?utm_source=ig_web_copy_link

उर्फी अलीकडेच पोत्याचा हा ड्रेस परिधान करण्यापूर्वी विमानतळावर स्पॉट झाली होती. यादरम्यान उर्फीला मासिक पाळी येत होती. तीने ही गोष्ट तिथे उपस्थित पापाराझींसोबत शेअरही केली. यानंतर जेव्हा पापाराझींनी तिला अस्पृश्य मानले जाते असे सांगितले तेव्हा ती कशी अस्पृश्य आहे हे सांगते. तुम्ही १०व्या शतकात जगत आहात का? तुमच्यासोबत अशा गोष्टी होत असतील, पण या सगळ्या गोष्टी मला शिकवल्या गेल्या नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.