सोनम कपूरने गरोदरपणातील फोटो केला शेअर, लठ्ठ झालेल्या सोनमला ओळखनेही झाले अवघड!!

अनिल कपूरची मुलगी आणि अभिनेत्री सोनम कपूर लग्नाच्या 4 वर्षांनंतर पहिल्यांदाच आई होणार आहे. सध्या पती आनंद आहुजासोबत इटलीमध्ये बेबीमून एन्जॉय करत असलेल्या सोनमने सोशल मीडियावर तिचे काही व्हिडिओ आणि फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये ती मेकअपशिवाय दिसत आहे आणि तिचा बेबी बंपही दिसत आहे.

36 वर्षीय सोनमने शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये ती बेबी बंपसोबत पोज देत आहे आणि आनंदला कॅमेऱ्यात कैद करण्याचाही प्रयत्न करत आहे. पण आनंद चतुराईने स्वतःला लपवतो. हे पाहून सोनम हसते. व्हिडिओच्या कॅप्शनमध्ये सोनमने लिहिले की, पूल तयार आहे. सोनमने स्वतःचा एक क्लोजअप सेल्फी आणि आनंदचा एक फोटोही शेअर केला आहे.

सेल्फीमध्ये सोनमने मेकअप केलेला नाही, तर फोटोमध्ये आनंद फोनवर बोलताना दिसत आहे. सोनमचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत, ज्यावर लोक वेगवेगळ्या पद्धतीने कमेंट करत आहेत. उदाहरणार्थ, एका सोशल मीडिया वापरकर्त्याने लिहिले आहे.

“पूनम पांडे दिसत आहे.” तिचे केस पाहून आणखी एका युजरने कमेंट केली की, कोंडा झाला आहे असे वाटते. त्याच वेळी, काही वापरकर्ते तिला ओळखू देखील शकत नाहीत. एका यूजरने लिहिले की, “ती खरंच सोनम आहे का?” आणखी एका युजरने कमेंट केली की, “मी चार वेळा शपथ घेऊन पाहिले आहे,

नंतर समजले की ती सोनम आहे.” एका यूजरने लिहिले की, “मी नुकतेच भयपट चित्र पाहिले.” एका यूजरने कमेंट केली की, “ती मेकअपशिवाय कोण आहे हे कोणालाच माहीत नाही.” सोनमने यावर्षी २१ मार्च रोजी तिच्या प्रेग्नेंसीची घोषणा केली होती. तिने एक फोटो शेअर केला आहे,

ज्यामध्ये ती पलंगावर पडून तिच्या बेबी बंपची काळजी घेताना दिसत आहे. सोनमने फोटोच्या कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “चार हात, जे तुम्हाला उत्तम संगोपन देतील. दोन ह्रदये, जी नेहमी तुमच्यासोबत धडधडत राहतील. एक कुटुंब, जे तुम्हाला प्रेम आणि आधार देईल. आम्ही स्वागतासाठी थांबू शकत नाही.”

तिच्या गरोदरपणाची घोषणा झाल्यापासून सोनम सतत तिच्या बेबी बंपचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. यापूर्वीही तिने इटलीतील तिच्या बेबीमूनचे अनेक फोटो शेअर केले होते, ज्यामध्ये ती कधी इटालियन रेस्टॉरंटमध्ये जेवताना तर कधी आईस्क्रीमचा आनंद लुटताना दिसली होती.

जवळपास दोन वर्षे एकमेकांना डेट केल्यानंतर सोनम आणि आनंदने 8 मे 2018 रोजी मुंबईत लग्न केले. आनंद कारज यांच्या पंजाबी रितीरिवाजानुसार त्यांचा विवाह झाला होता.

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, सोनम शेवटची दुल्कर सलमानसोबत अभिषेक शर्मा दिग्दर्शित ‘द झोया फॅक्टर’ चित्रपटात दिसली होती. शोम माखिजा दिग्दर्शित ‘ब्लाइंड’ हा तीचा आगामी चित्रपट आहे, ज्याची रिलीज डेट अजून जाहीर झालेली नाही. मात्र, सुमारे दीड वर्षापूर्वी हा चित्रपट पूर्ण झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.