जुही चावलाचा मुलगा शाहरुख खानही टाकेल मागे, अतिशय हँडसम आणि डॅशिंग…

जुही चावला ही तिच्या काळातील बबली अभिनेत्री होती. जुहीने ९० च्या दशकात एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. सध्या जुही चावला सोशल मीडियावर फारशी सक्रिय नसली तरी तिचे चाहते तिला पाहण्यासाठी उत्सुक आहेत. जुही आता जास्तीत जास्त वेळ आपल्या कुटुंबाला देते. त्यांना जान्हवी मेहता आणि अर्जुन मेहता अशी दोन मुले आहेत.

जान्हवीला लोकांनी सोशल इव्हेंटमध्ये अनेकदा पाहिले आहे, पण तिचा मुलगा अर्जुन लाइमलाइटपासून दूर राहतो. जान्हवी आयपीएलदरम्यानही खूप चर्चेत होती. पण आम्ही तुम्हाला सांगतो, जुहीचा मुलगा अर्जुन मेहताही कमी देखणा नाही. सध्या त्यांचा एक फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे, जो पाहून लोक आश्चर्यचकित झाले आहेत.

जुही चावलाने नुकतेच तिच्या इन्स्टा अकाऊंटवर काही फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये तिला तिच्या मुलाची झलक पाहायला मिळाली. जुही चावलाने करण जोहरच्या वाढदिवसाच्या पार्टीतील काही छायाचित्रे शेअर केली, ज्यामध्ये त्याचा मुलगा अर्जुन मेहता देखील स्पॉट झाला होता.

या फोटोमध्ये जुही तिचा पती जय मेहता आणि मुलगा अर्जुनसोबत दिसत होती. फोटोमध्ये तुम्ही पाहू शकता की जुही चावलाचा मुलगा अर्जुन मेहता काळ्या जीन्स आणि ब्लॅक हाय नेक टी-शर्टमध्ये दिसत आहे. फोटोमध्ये जुही मध्यभागी उभी आहे आणि तिचा मुलगा आणि पती तिच्या शेजारी आहेत. या फोटोमध्ये अर्जुन खूपच तरुण आणि देखणा दिसत आहे.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की जुही चावलाचा मुलगा अर्जुन मेहताला जास्त प्रसिद्धीझोतात राहणे आवडत नाही. पण तो समोर आल्यावर लोकांच्या नजरा त्याच्यावर खिळल्या. हा फोटो समोर आल्यानंतर चाहतेही त्यावर जोरदार कमेंट करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.