नवीन नवरीने केला असा डान्स, सगळेच झाले थक्क! व्हिडिओ होत आहे वेगाने व्हायरल..

लग्नाच्या मोसमात खाण्यापिण्यासोबतच बारात्यांच्या डान्सचा व्हिडिओही प्रचंड व्हायरल होतो. तर दुसरीकडे लग्नात वधूने डान्स केला तर लग्नाला चार चाँद लागतात. त्याचवेळी, नुकताच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडीओमध्ये दिसत आहे की, घरात आलेली नवीन नवरी तिच्या सासरच्या घरात असा डान्स करते की आजूबाजूचे लोकही हैराण झाले आहेत.

नववधूच्या या स्टाइलची सोशल मीडियावर छाया आहे. नववधूचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. घरात आलेल्या नववधूला जेव्हा नाचायला सांगितले जाते, तेव्हा ती तिच्या स्वागतात सौंदर्य वाढवण्यात कोणतीही कसर सोडत नाही, असे या व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. नृत्यासोबतच वधू सूर्यनमस्कार अशा प्रकारे करते की आजूबाजूला बसलेल्या लोकांच्या नजरा खिळल्या आहेत.

नववधू देखील नाचते तसेच तिच्या साडीच्या पदराला पडू देत नाही. हा व्हिडीओ सध्या प्रचंड व्हायरल होत आहे. नेटकरी याला खूप लाईक्स आणि कंमेंट्स देखील करत आहेत. या व्हिडिओतील धाकड बहू लोकांना खूप आवडते. पल्लू न टाकता कोणी इतके स्टंट कसे करू शकतो हे पाहून प्रेक्षक आश्चर्यचकित होतात. या व्हिडीओला आतापर्यंत १.३९ कोटी व्ह्यूज आले आहेत.

एक यूजर म्हणतो की डान्स त्याच्या जागी आहे, पल्लू त्याच्या जागी आहे, काय हरकत आहे. दुसरा युजर म्हणतो की, त्याने असा डान्स कधीच पाहिला नाही. तर कोणीतरी लिहिलं आहे की – आमच्या सासरच्या घरात जर कोणती सून अशी नाचू लागली तर लोक तिला वेडी म्हणतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.