41 वर्षीय ही बो’ल्ड अभिनेत्री तरुण दिसण्यासाठी गु खायला देखील आहे तयार! 4 मुलांची आई असूनही…

हॉलिवूड अभिनेत्री किम कार्दशियन तिच्या बो’ल्ड फोटो आणि व्हिडिओंनी सोशल मीडियावर दहशत निर्माण करत आहे. कधी किमची प्रेमकहाणी, तर कधी तिचा ड्रेस चर्चेत राहतो. जे लोक किमला फॉलो करतात त्यांना माहित आहे की ती किती फिटनेस फ्री आहे. 4 मुलांची आई झाल्यानंतरही तिने स्वत:ला इतकं तंदुरुस्त ठेवलं आहे की जीमला जाणाऱ्या तरुणाईची ती आयडॉल आहे.

पण अलीकडेच किमने तरुण दिसण्यासाठी ती पॉटी खाण्यास तयार असल्याचे सांगून लोकांना आश्चर्यचकित केले. होय, तुम्ही ते बरोबर वाचले आहे, द न्यूयॉर्क टाइम्समधील एका रिपोर्टनुसार किम म्हणाली, ‘जर तुम्ही मला सांगितले की मी नेहमीच तरुण दिसेन, परंतु यासाठी मला दररोज पॉटी खावी लागेल.

तर कदाचित मी ती पण खाईन. किमचे हे वक्तव्य ऐकल्यानंतर तिच्या चाहत्यांना त्यांच्या कानांवर विश्वासच बसेना. लोक विचार करत आहेत की, एवढी क्रेझ काय आहे की कोणीतरी तरुण दिसण्यासाठी असे घृणास्पद कृत्य करायला तयार आहे. 41 वर्षीय किम कार्दशियन ही 4 मुलांची आई आहे.

आता सोशल मीडियावर किमच्या या वक्तव्यावर लोक प्रतिक्रिया देत आहेत. हैराण झालेले लोक तिच्या पॉटीबद्दल च्या वक्तव्यावर विचारत आहेत की- मेंदूचा काही त्रास आहे का? एका व्यक्तीने कमेंट केली – मला असे का वाटते की तुम्ही हे आधीच केले आहे. त्यामुळे अधिकाधिक लोक त्यावर पॉटी इमोजी बनवून घसघशीत लेखन करत आहेत. तर काही लोकांनी विचारले की तुम्ही असे का बोललात?

किमने 7 वर्षांपूर्वी केनशी लग्न केले होते. 2021 मध्ये दोघांनी घटस्फो’टासाठी अर्ज दाखल केला होता, त्यावर निर्णय आला नाही कारण दोघांमध्ये कोर्टात हे प्रकरण सुरू आहे. मात्र, या वर्षी किमला कायदेशीररित्या सिंगल घोषित करण्यात आले आहे. सध्या ती कॉमेडियन पीट डेव्हिडसनला डेट करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.