अमीर खानच्या मुलीने प्रियकरासोबत बेडरूम सेल्फी केला शेअर, बि’किनीमध्ये….

बॉलिवूड मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खानप्रमाणेच त्याची मुलगी आयरा खास नेहमीच चर्चेत असते. आयराची गणना बॉलिवूडच्या प्रसिद्ध स्टार किड्सच्या यादीत केली जाते. बॉलीवूडमध्ये पदार्पण केल्याशिवाय अय्यरची फॅन फॉलोइंग खूपच जबरदस्त आहे. आयरा तिचे वैयक्तिक आयुष्य चाहत्यांसोबत शेअर करायला मागेपुढे पाहत नाही.

भले ते तीचे लव्ह लाईफ असो. आयरा बऱ्याच दिवसांपासून नुपूर शिखरला डे’ट करत आहे. ती अनेकदा बॉयफ्रेंडसोबत तिचे रोमँ’टिक फोटो शेअर करताना दिसते. दरम्यान, पुन्हा एकदा आयराने नुपूरसोबतचे तिचे अतिशय बो’ल्ड फोटो शेअर केले आहेत, जे तुम्हीही पाहतच राहाल. येथे फोटो पहा…

बॉयफ्रेंड नुपूर शिखरसोबतचे बो’ल्ड फोटो शेअर करून आयरा खानने पुन्हा तिच्या इन्स्टाग्रामवर आगपाखड केली आहे. या फोटोंमध्ये आयरा नुपूरसोबत पूलमध्ये बि’किनी घालून मस्ती करताना दिसत आहे. ती पूलमध्ये बि’किनी घालून नुपूरसोबत मस्ती करताना दिसत आहे.

यादरम्यान आयरा बि’किनीमध्ये खूपच हॉ’ट दिसत आहे आणि बॉयफ्रेंडसोबत आराम करताना दिसत आहे. याशिवाय आयराने आणखी अनेक फोटो शेअर केले आहेत. ती कधी नुपूरसोबत पूलमध्ये तर कधी बेडरूममध्ये दिसते.

आयरा नुपूरवर कशाप्रकारे प्रेमाचा वर्षाव करत आहे, हे या फोटोंमध्ये स्पष्टपणे दिसत आहे. नुपूरसोबत दोन वर्षे पूर्ण झाल्याबद्दल आयराने हे फोटो शेअर केले आहेत. हे शेअर करत तीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की,

‘खरेतर दोन वर्षे झाली पण असे दिसते आहे की हे नेहमीच असेच होते. मी तुझ्यावर प्रेम करते, खरंच मी तुझ्यावर जितके करू शकते तितके प्रेम करते, प्रत्येक गोष्टीबद्दल धन्यवाद. आयरा खानचे हे फोटो पाहिल्यानंतर चाहते तिला ट्रोल करताना दिसत आहेत. यावर कमेंट करताना लोक आमिरला चांगले-वाईटही सांगताना दिसतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.