‘जिगल जिगल’ ट्रेंडवर डान्स करून मालायकाने पुन्हा केला कहर!

तिच्या सिझलिंग फॅशन सेन्सशिवाय, बॉलीवूडची हॉट बेब मलायका अरोरा तिच्या किलर डान्स मूव्हसाठी चाहत्यांमध्ये खूप लोकप्रिय आहे. ती अनेकदा तिच्या सर्वोत्कृष्ट व्हिडिओंद्वारे तिच्या चाहत्यांना प्रभावित करताना दिसते. ‘छैय्या छैय्या’च्या दिवसांपासून मलायका अरोराच्या डान्सचे लोकांना वेड लागले आहे. दरम्यान, आता पुन्हा एकदा तिने तिच्या हॉ’ट डान्स मूव्ह आणि ग्लॅमर स्टाइलने चाहत्यांना मंत्रमुग्ध केले आहे.

इन्स्टाग्रामवरील लोकप्रिय सेलिब्रिटींपैकी एक असलेल्या मलायका अरोराचा आणखी एक व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. तिने तिच्या पेजवर शेअर केलेल्या ताज्या क्लिपमध्ये, ती चांदीच्या रंगाच्या चमकदार पोशाखात दिसू शकते. तीचे फ्रिंज डिटेलिंग ड्रेसला आकर्षक बनवत आहे. यासोबत तिचा ग्लॅ’मरस मेकअप मलायका अरोराचा लुक वाढवत आहे.

व्हिडिओमध्ये मलायका अरोरा “जिगल जिगल” ट्रेंडमध्ये डोलताना दिसत आहे. यात तीच्यासोबत आणखी दोन लोकांचाही समावेश आहे, जे मलायकासोबत व्हायरल डान्स करताना दिसत आहेत. ही क्लिप शेअर करताना तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “क्यूट दिसत आहे, शूट केले आहे, हटवणार नाही.”

मलायका अरोराची बहीण अमृता अरोराने पोस्टला प्रतिसाद देत हसणारे इमोजी टाकले. अभिनेत्री नर्गिस फाखरीनेही हार्ट आय इमोजी आणि हसण्याचे इमोजी टाकले. जर तुम्ही कमेंट बॉक्सवर नजर टाकली तर चाहत्यांनाही त्याच्या धमाकेदार डान्स मूव्ह्सचे वेड लागलेले दिसले आहे.

काही दिवसांपूर्वी, चित्रपट निर्माता करण जोहरचा 50 वा वाढदिवस एका भव्य पार्टीसह साजरा करण्यात आला ज्यामध्ये मलायका अरोरा तिच्या बी-टाउन बेस्टी करीना कपूर खान आणि अमृता अरोरासोबत उपस्थित होती. त्यांनी या पार्टीला ग्लॅमर जोडले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.