एवढ्या लहान वयातच करीनाच्या छोट्या नवाबने केले चित्रपटामध्ये पदार्पण, म्हणाली माझा जे बाबा आता….

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर सध्या तिच्या आगामी ‘लाल सिंग चड्ढा’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. प्रदीर्घ प्रतिक्षेनंतर या चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित झाला आहे. चाहते आता या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. दरम्यान, करीना कपूरने असे काही बोलले आहे की तिच्या चाहत्यांच्या आनंदाला पारा उरला नाही.

करीना कपूरने सोशल मीडियावर एक पोस्ट शेअर करून सांगितले की, तिचा धाकटा मुलगा जेह अली खान ‘लाल सिंह चड्ढा’ चित्रपटाचा भाग आहे. त्यामुळे हा चित्रपट तिच्यासाठी खूप खास आहे. करीना कपूरने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर ‘लाल सिंग चड्ढा’ चित्रपटाचा ट्रेलर शेअर केला आहे.

यासोबत करीना कपूरने लिहिले आहे की, ‘एक महामारी, दोन लॉकडाऊन आणि नंतर एक बाळ. माझ्या सर्वात खास चित्रपटांपैकी एक कारण माझा जे बाबा देखील या चित्रपटाचा एक भाग आहे. अद्वैत आणि आमिरचे आभार, ज्यांनी यात फक्त मलाच नाही तर आम्हा दोघांचाही समावेश केला आहे. ही अशी गोष्ट आहे जी मला नेहमीच आवडेल.

‘लाल सिंह चड्ढा’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान करीना कपूर तिचा दुसरा मुलगा जेह अली खानसोबत गर्भवती होती. गेल्या वर्षी 21 फेब्रुवारी 2021 रोजी त्याचा जन्म झाला होता. करिनानेही तिच्या गरोदरपणाच्या दिवसात खूप काम केले आणि या चित्रपटाचे शूट पूर्ण केले. एवढेच नाही तर करिनाने जेहच्या डिलिव्हरीनंतरही चित्रपटाचे अनेक भाग शूट केले.

अद्वैत चंदनचा ‘लाल सिंग चड्ढा’ हा चित्रपट 11 ऑगस्टला चित्रपटगृहात प्रदर्शित होत आहे. हा चित्रपट हॉलिवूड अभिनेता टॉम हँक्सच्या फॉरेस्ट गंप या चित्रपटाचा रिमेक आहे. टॉम हँक्सला या चित्रपटासाठी ऑस्कर अवॉर्डही मिळाला होता. हा चित्रपट सर्वोत्कृष्ट हॉलिवूड चित्रपटांपैकी एक मानला जातो. आता आमिर खानचा ‘लाल सिंह चड्ढा’ही अशीच काहीशी चुणूक दाखवू शकेल, हे येणारा काळच सांगेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.