श्रीदेवीच्या मुलीने भर बाजारात अचानक डान्स करून सर्वांनाच केले थक्क! लोकांनी केले इग्नोर…

बॉलीवूडची तरुण अभिनेत्री जान्हवी कपूर देखील तिच्या आनंदी स्वभावासाठी आणि मस्तीखोर शैलीसाठी ओळखली जाते. अनेकदा सोशल मीडियावरही ती शूटिंगदरम्यान मस्ती करताना मस्त व्हिडिओ शेअर करते. पुन्हा एकदा जान्हवी कपूरचे तेच रूप दिसले जेव्हा तिने एका सुपरमार्केटमध्ये सर्वांसमोर जबरदस्त डान्स स्टेप्स करायला सुरुवात केली.

जान्हवीने तिचे काका आणि अभिनेता अनिल कपूर यांच्या जुग जुग जिओ या आगामी चित्रपटातील गाण्यावर शानदार डान्स केला. एवढेच नाही तर तिने दुकानात उभ्या असलेल्या लोकांना जबरदस्तीने डान्स करायला सुरुवात केली.बहा व्हिडिओ तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर करताना जान्हवी कपूरने लिहिले की, ‘रॉक इन द सुपरमार्केट फक्त कारण वरुण धवनने त्याला हे करण्याचे आव्हान दिले होते.

आता ‘जुग जुग जियो’ म्हणा.’ व्हिडिओमध्ये, जान्हवी कपूर बीन कलरच्या ओव्हर कोटमध्ये ऑफ-व्हाइट कलर टॉप आणि पँटमध्ये दिसत आहे. ती जुग जुग जिओ चित्रपटातील पंजाबी गाण्यावर नाचत येते आणि सुपरमार्केटमध्ये उपस्थित असलेल्या दोन ग्राहकांना बोलावते आणि त्यांच्यासमोर मजेदार पद्धतीने नाचते.

आणि त्यांना असेच करण्यास सांगते, तेव्हा येथे उपस्थित असलेली एक महिला ग्राहक देखील जान्हवीची पावलेशी जुळताना दिसते. वरुण धवन आणि कियारा अडवाणी यांच्या ‘जुग जुग जिओ’ या चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज झाला आहे.
https://www.instagram.com/reel/CeQQLSFFsZ_/?utm_source=ig_web_copy_link

जो चाहत्यांच्या पसंतीस उतरला आहे. कियारा आणि वरुण व्यतिरिक्त या चित्रपटात अभिनेत्री नीतू कपूर आणि अनिल कपूर देखील दिसणार आहेत. दुसरीकडे, जान्हवी कपूर सध्या तिच्या आगामी ‘बावल’ चित्रपटात व्यस्त आहे. या पोस्टच्या माध्यमातून तिने काका अनिल कपूरसोबत त्यांच्या बवल चित्रपटाचे प्रमोशनही केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.