कपडे ठीक करताना झाले असे काही, कॅमेरात कैद होताच चाहत्यांनी उडवली खिल्ली!!

चित्रपट अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी तिच्या चाहत्यांमध्ये नेहमीच चर्चेत असते. शिल्पा तिचे हॉ’ट व्हिडिओ आणि धमाकेदार फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. दरम्यान, शिल्पाचा एक नवीन व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये ती तिच्या कपड्यांमुळे थोडी अस्वस्थ दिसत आहे आणि तिने सर्वांच्या मध्ये तिचा ब्लाउज फिक्स करण्यास सुरुवात केली आहे. यादरम्यान लोकांचे लक्ष त्यांच्या हाताकडे गेले, मग काय, ट्रोलर्सची फौज आली आणि शिल्पाला चांगले-वाईट म्हणू लागली.

वास्तविक, शिल्पा सध्या तिच्या ‘निकम्मा’ चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. ज्यासाठी ती नुकतीच ‘डान्स दिवाने ज्युनियर’च्या सेटवर पोहोचली. अभिनेत्रीने शोसाठी लाल रंगाचे धोती स्कर्ट आणि ब्लाउज निवडले. ज्याला त्याने श्रग्ज सोबत जोडले. असे असूनही ती कपड्यांबाबत थोडी काळजीत दिसत होती. पापाराझींनी त्यांना पाहताच ते तीच्याकडे धावले आणि फोटो काढण्याची विनंती करू लागले.

यावर शिल्पाने त्यांना थांबवले आणि आधी तिचा ब्लाउज फिक्स केला. जो कॅमेऱ्यात कैद झाला होता. व्हिडीओमध्ये शिल्पा खूपच सुंदर दिसत आहे, पण तिचे हात पाहून मेकअप आर्टिस्ट हाताला मेकअप लावायला विसरल्यासारखे वाटत आहे. त्यामुळे त्याचे हात मर्यादेपेक्षा पातळ दिसत आहेत. त्यांची हाडेही दिसतात.

व्हिडिओवर कमेंट करताना एका यूजरने म्हटले की, ‘चेहरा तरूण दिसत असेल पण हात म्हातारे झाले आहेत.’ त्याचवेळी दुसऱ्या युजरने लिहिले की, ‘हात किती पातळ आहेत.’ आणखी एका युजरने शिल्पाच्या मेकअपची खिल्ली उडवली आणि ‘मेकअप आर्टिस्ट हाताचा मेकअप विसरला.’ त्याचवेळी एका यूजरने म्हटले की, ‘हेल्दी असण्याचा अर्थ हाडे नाही. त्याचे हात खूप वाईट दिसत आहेत.

शिल्पा शेट्टीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर, तिच्याकडे ‘निकम्मा’ चित्रपट आणि रोहित शेट्टीची वेब सीरिज ‘इंडियन पोलिस फोर्स’ सारखे प्रोजेक्ट आहेत. सध्या शिल्पाने सोसिल मीडिया पासून विश्रांती घेण्याचा निर्णय घेतला आहे, चाहते तिच्या परतण्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.