हृतिक रोशनच्या प्रियसीने फोटो पोस्ट करताच माजी पत्नी सुझेनने दिली अशी धक्कादायक प्रतिक्रिया, पहा…

हृतिकने अलीकडेच करण जोहरच्या 50 व्या वाढदिवसाच्या पार्टीत सबासोबत त्याच्या प्रियसीसह एक स्टाइलिश सार्वजनिक देखावा केला. अभिनेत्याने सबाची ओळख त्याची मैत्रीण म्हणून करून दिली होती. संपूर्ण पार्टीत हे जोडपे हातात हात घालून दिसले. हृतिक आणि त्याची माजी पत्नी सुझैन खान यांना हृहान आणि हृदान असे दोन मुलगे आहेत. सुझैन अभिनेता अर्सलान गोनीला डेट करत असल्याची चर्चा आहे.

हृतिक रोशन गेल्या काही दिवसांपासून सबा आझादला डेट करत आहे. तरुण अभिनेत्री त्याच्या कुटुंबाचा एक भाग बनली आहे. सबाने नुकताच तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर स्वतःचा एक बूमरँग व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती आरशासमोर स्टायलिश पोज देताना दिसत आहे.

अलीकडेच सबाने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक बूमरँग व्हिडिओ अपलोड केला आहे ज्यामध्ये ती आरशासमोर पोज देताना दिसत आहे. तिने सुंदर बॉडी हगिंग ड्रेस घातला आहे आणि तिचे केस उघडे ठेवले आहेत. सबाने पोस्टला कॅप्शन दिले, “माझ्याकडे या संकीर्णता कोणतेही स्मार्ट कॅप्शन नाही!! #BTS.”

लक्षात घ्या की तीने ही पोस्ट टाकताच तीच्या मित्रांनी आणि चाहत्यांनी प्रेमाचा वर्षाव केला. तिच्या पोस्टच्या टिप्पणी विभागात जाताना, सुझानने तिला संमोहित केले आणि तिला गोंडस टोपणनावाने संबोधले. त्याने फायर इमोजीसह लिहिले, ‘व्वा साबू’. तपकिरी रंगाच्या या ड्रेसमध्ये सबा नेहमीप्रमाणेच सुंदर दिसत होती हे माहीत आहे. तिचे मोकळे केस आणि ठळक ओठांनी तिचा संपूर्ण लुक पूर्ण केला.

याआधी सबा आझाद हृतिक रोशनचे काका राजेश रोशन, आई पिंकी आणि चुलत बहीण पश्मिना यांच्यासोबत लंच करताना दिसली होती. त्या प्रसंगी तिने एक गाणेही गायले होते, ज्याचा आनंद हृतिक रोशनच्या कुटुंबीयांनी घेतला होता. चाहत्यांनाही हे दोघे खूप आवडते. दोघांचेही फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल होतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.