पतीसोबत मॅच घेलायला बाहेर पडली प्रियंका चोप्रा आणि…

बॉलिवूडपासून हॉलिवूडपर्यंत आपल्या अभिनयाने लोकांची मने जिंकणारी अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा अनेकदा चर्चेत असते. नुकतीच प्रियांका चोप्रा आई झाली आहे. ताजं प्रकरण प्रियांका चोप्राच्या ड्रेसशी संबंधित आहे. प्रियांका चोप्रा निक जोनासचा सॉफ्टबॉल खेळ पाहण्यासाठी आली होती. या सामन्यात अभिनेत्रीने पती निकला खूप प्रोत्साहन दिले. प्रियांका चोप्रा तिच्या व्यस्त वेळापत्रकातही निक जोनाससोबत वेळ घालवण्याची एकही संधी सोडत नाही.

दोघे अनेकदा एकत्र क्वालिटी टाइम घालवताना दिसतात. अलीकडेच या जोडप्याचे काही फोटो समोर आले आहेत, ज्यामध्ये निक सॉफ्टबॉल गेम खेळताना दिसत आहे, तर प्रियांका त्याला चिअर करताना दिसत आहे. ताज्या छायाचित्रात प्रियंका गुलाबी रंगाच्या जंपसूटमध्ये दिसत आहे. त्याच वेळी, निक पांढरा युनिफॉर्म, लाल जाकीट आणि कॅपसह खूपच मस्त दिसत आहे. आउटिंगमध्ये दोघांची केमिस्ट्री लोकांना खूप आवडते.

यावेळी प्रियांकाने घातलेला जंपसूट खूप सुंदर दिसत आहे आणि त्याची किंमत ₹ 21,120 आहे. फोटोंमध्ये हे कपल खूपच स्टायलिश दिसत आहे. त्याचवेळी एका फोटोमध्ये निक अभिनेत्रीच्या गालावर किस करताना दिसत आहे. यूजर्सही या फोटोंना लाईक करून आपली प्रतिक्रिया देत आहेत. हॉलीवूड आणि बॉलीवूडमधील सर्वात सुंदर जोडपे प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास त्यांच्या मुली मालती मेरी चोप्रा जोनासच्या जन्मासह त्यांच्या आयुष्यातील नवीन टप्प्याचा आनंद घेत आहेत.

प्रियांका आणि निक जोनासने या वर्षी जानेवारीमध्ये सरोगसीद्वारे आपल्या पहिल्या मुलाचे स्वागत केले. प्रियंका चोप्रा आणि निक जोनास यांनी आतापर्यंत त्यांच्या नवजात बाळाची मालती मेरी चोप्रा जोनासची गोपनीयता ठेवली आहे हे माहित आहे, परंतु प्रियांकाने तिच्या बाळाचा चेहरा झाकलेला एक फोटो शेअर केला आणि लिहिले की एनआयसीयूमध्ये 100 दिवस घालवल्यानंतर त्यांची लाडकी मुलगी कशी आली?

मुलगी घरी आल्यानंतर प्रियंका आणि निक दिघेही खूप आनंदी दिसत होते. दुसरीकडे, निक जोनास म्हणतो की प्रियंका चोप्रासोबत मुलगी मालतीचे स्वागत करणे हा त्याच्या आयुष्यातील सर्वात गोड “जादुई क्षण” होता. निक जोनस आपल्या परिवारावर खूप प्रेम करतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.