19 वर्षाच्या मुलासोबत पॅन्ट न घालता निघाली मलायका अरोरा, नेटकाऱ्यांनी केला संताप व्यक्त म्हणाले..

बॉलीवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा इंडस्ट्रीतील अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी स्वतःची वेगळी शैली कायम ठेवते. मलायका केवळ तिच्या डान्समुळेच नाही तर तिच्या बो’ल्डनेसमुळेही खूप चर्चेत असते. त्याच वेळी, सोशल मीडियावर देखील, अभिनेत्री तिच्या हॉ’ट आणि बो’ल्ड व्हिडिओ आणि फोटोंमुळे चाहत्यांशी जोडलेली असते यासोबतच ती अनेकदा तीचे कुटुंब आणि मित्रांसोबत पार्टी करताना दिसते.

कधीकधी मलाइकाला तिच्या बो’ल्ड ड्रेसिंग सेन्समुळे ट्रोलचा सामना करावा लागतो. दरम्यान, मलायका पुन्हा एकदा ट्रोलच्या निशाण्यावर आली आहे. सोशल मीडियावर यूजर्स तीला सत्य सांगताना दिसतात. मलायका अरोराचा एक व्हिडिओ सोशल प्लॅटफॉर्मवर व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये मलायका एकटी नाहीये. यादरम्यान मलायकासोबत तिची बहीण अमृता अरोरा आणि मुलगा अरहान खानही एकत्र दिसत आहेत.

यादरम्यान मलायकाचे कपडे पाहून युजर्स चांगलेच संतापले आणि तिचा क्लास घेताना दिसत आहेत. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, मलायका मुलगा अरहानसोबत फक्त एक लांब शर्ट घातलेली दिसत आहे. मलायकाने या शर्टसोबत व्हाइट कलरची कॅप कॅरी केली आहे. तसेच त्याने पांढरे शूज घातले आहेत. मलायकाचा हा लूक चाहत्यांना अजिबात आवडलेला नाही.

मलायकाच्या या व्हिडिओला आतापर्यंत खूप व्ह्यूज मिळाले आहेत. त्याचबरोबर अनेक युजर्स त्यावर कमेंट करून त्याचे कौतुक करत आहेत, तर अनेकजण त्याच्यावर नाराज होताना दिसत आहेत. मलायका अरोरा करण जोहरच्या पार्टीत कोटखाली फक्त ब्रॅलेट परिधान करून पोहोचली, व्हिडिओ पाहून लोक संतापले एकाने लिहिले, ‘सांगा- टॉप घालायला विसरलात का?’

यावर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले की, ‘तुम्ही तरुण मुलासोबत असे बाहेर आला आहात’. तर एकाने ‘थोडी तरी लाज बाळगा’ असे लिहिले. त्याचबरोबर अनेकजण त्यांना व्यवस्थित कपडे घालण्याचा सल्ला देत आहेत. एकाने लिहिले, ‘शर्टाखाली पॅन्ट घालायला विसरली.’ मलायकाच्या या व्हिडिओवर अशाच अनेक कमेंट्स आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.