भिकाऱ्यांसारखा रस्त्यावर पडलेला दिसला अक्षय कुमार, चाहते झाले थक्क!!

बॉलिवूडमध्ये आपल्या अभिनयाने आणि स्टाईलने चाहत्यांच्या मनावर राज्य करणाऱ्या अक्षय कुमारचे चाहते सध्या काहीसे नाराज आहेत. या नाराजीमागील कारण म्हणजे पान मसाला. होय, यापूर्वी त्यांनी गुटख्याची जाहिरात केली होती. तेव्हापासून त्याचे चाहते त्याच्यावर नाराज झाले आहेत.

सोशल मीडियावर अक्षयबद्दल अजूनही लोकांमध्ये नाराजी पाहायला मिळते. त्याच वेळी, अक्षय कुमारचा एक न पाहिलेला फोटो समोर आला आहे. या छायाचित्रात अक्षयला ओळखणे कठीण आहे. हा फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. अक्षय कुमारचा एक फोटो सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे.

या फोटोमध्ये अक्षय फाटलेला कुर्ता आणि विखुरलेले केस, हातात चहाचा कप घेऊन बसलेला दिसतोय. वापरकर्ते या चित्रावर टिप्पणी करण्यापासून स्वतःला रोखू शकत नाहीत. यावर एका यूजरने कमेंट करताना म्हटले की, सर तुम्ही केसरी खूप बोललात.

तर दुसऱ्या चाहत्याने कमेंट करताना सांगितले की, आता विमलची जाहिरात केली तर लोकांना आवडणार नाही. हा फोटो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. हे चित्र चित्रपटाच्या शूटचा भाग देखील असू शकते.

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, सध्या अक्षय त्याच्या पृथ्वीराज या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. विशेष म्हणजे या चित्रपटात त्याच्यासोबत मानुषी छिल्लर दिसणार आहे. या चित्रपटातून ती इंडस्ट्रीत पाऊल ठेवत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.