रितेश देशमुख अचानक मित्रासोबत झाला रोमँ’टिक, त्याचे हे कृत्य पाहून पत्नी जीनेलियाने दिली ही धक्कादायक प्रतिक्रिया!!

रितेश देशमुख हा एक लोकप्रिय बॉलिवूड अभिनेता आहे. सोशल मीडियावरही तो खूप सक्रिय असतो. येत्या काही दिवसांत त्याचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत असतानाच नुकताच रितेश देशमुखचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. या व्हिडिओमध्ये ते आपल्या मित्रांसोबत बोटीवर रोमा’न्स करताना दिसत आहेत. त्याची ही स्टाईल पाहून चाहतेही हैराण झाले आहेत.

या बोटीवर फक्त रितेश त्याच्या मित्रासोबत नाही तर रितेशची पत्नी जेनेलिया डिसूजा देखील या बोटीवर उभी असलेली दिसत आहे. रितेशची ही कृती पाहिल्यानंतर जेनेलियाची प्रतिक्रिया पाहून तुम्हाला आणखी आश्चर्य वाटेल. रितेश देशमुखचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

या व्हिडीओमध्ये ते बोटीतून अतिशय सुंदर ठिकाणी जात असल्याचे पाहायला मिळत आहे. त्याच वेळी, या बोटीवर तो त्याच्या मित्रासोबत खूप रोमँ’टिक होताना देखील दिसत आहे. त्याची स्टाइल आणि एक्सप्रेशन पाहून चाहतेही हैराण झाले आहेत. रितेशसोबत त्याची पत्नी जेनेलिया डिसूजा देखील तेथे उपस्थित आहे.

जी व्हिडिओ संपल्यानंतर टाळ्या वाजवताना दिसत आहे. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर चाहते स्वतःला कमेंट करण्यापासून रोखू शकत नाहीत. एका चाहत्याने कमेंट करताना लिहिले, भाऊ, हे सर्व काय आहे. तर दुसऱ्या चाहत्याने कमेंट करताना लिहिले की, जेनेलिया रागात टाळ्या वाजवत आहे की आनंदात समजू शकत नाही.

हा व्हिडिओ शेअर होऊन काही मिनिटेच झाली आहेत आणि आतापर्यंत हा व्हिडिओ 80 हजार वेळा पाहिला गेला आहे. चाहत्यांमध्ये जीनेलिया आणि रितेशची मराठमोळी जोडी खूप लोकप्रिय आहे. चाहते नेहमीच त्यांच्याकडून अपडेट्सची वाट बघत असतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.