लाल बि’किनीमध्ये अजय देवगणच्या या अभिनेत्रीने केला कहर, पहा!!

बॉलिवूड अभिनेत्री रकुल प्रीत सिंगने तिच्या लेटेस्ट बि’किनी फोटोने पुन्हा एकदा खळबळ उडवून दिली आहे. होय, रकुल प्रीत सिंगचे ताजे फोटो इंटरनेटवर आहेत. जिथे रकुलने लाल बि’किनी आणि नेटेड टॉपमध्ये तिची फिगर दाखवली आहे. रकुल प्रीत सिंह काही दिवसांपूर्वी मालदीवला गेली होती. जिथे तीने तीचे अनेक फोटोशूट केले. हे सर्व फोटो रकुलने इंटरनेटवर शेअर केले आहेत. ज्यावर चाहते फायर इमोजी शेअर करत आहेत.

तिच्या ताज्या फोटोमध्ये, रकुल प्रीत सिंगने लाल बि’किनी आणि श्रगसह उत्तम स्टाईल केले आहे. या हॉ’ट लूकसोबत रकुल प्रीत समुद्रकिनारी पोज देताना दिसत आहे. श्रग विथ बि’किनीमधली रकुलची स्टाइल आणखीनच किलर दिसते. त्याचे कारण म्हणजे वाऱ्यामुळे त्याचे श्रग देखील उडत आहे. जिथे वर रकुलनेही तिच्या फिट बॉडीकडे लोकांचे लक्ष वेधले आहे.

तिचा लुक पूर्ण करण्यासाठी रकुलने काळा चष्मा घातला आहे आणि तिचे केस एकत्र बांधले आहेत. तुम्ही तिच्या नजरेतून नजर हटवू शकणार नाही. रकुल प्रीतचे सौंदर्य तुम्हाला पाहायला मिळणार आहे. रकुलने तिच्या या ग्लॅ’मर फोटोंसोबत कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे, थोडं थांबा आणि विचार करा.

हा फोटो पाहिल्यानंतर आतापर्यंत चार लाखांहून अधिक लाइक्सची संख्या वाढत आहे. फिटनेसच्या बाबतीत रकुल प्रीत सिंगची बरोबरी नाही. रकुल अनेकदा तिचे फोटो इंटरनेटवर शेअर करत असते. बॉलिवूडसोबतच दक्षिणेतही रकुल प्रीतच्या चाहत्यांची संख्या मोठी आहे. तिचे हे सर्व फोटो रकुलने काही दिवसांपूर्वी इंस्टाग्रामवर शेअर केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.