मोत्याच्या साडीमध्ये जणू महाराणी बनली दीपिका पदुकोण, करोडोंच्या…

ग्लॅमरस दुनियेतील सर्वात ग्लॅमरस रात्रींपैकी एक म्हणजे कान फिल्म फेस्टिव्हल, ज्याचे रेड कार्पेट लुक्स सर्वांचे लक्ष वेधून घेणारे आहेत. यावेळी दीपिका पदुकोण, जी या वर्षी ज्युरी सदस्य देखील होती, तिने दररोज नवनवीन प्रयोग करून चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले. सब्यसाचीच्या पँट-शर्टच्या को-ऑर्डपासून ते मोहक लुई व्हिटॉनच्या पोशाखांपर्यंत, ‘DP’ ने कान्सला तिच्या आकर्षक पोशाखांनी थक्क केले आणि या प्रसंगी शोभा वाढवली.

या शनिवारी झालेल्या कान्सच्या समारोपीय सोहळ्यातही तिने तिच्या सौंदर्याची झलक दाखवली, त्यासाठी तिची सर्वत्र चर्चा होत आहे. या वर्षीच्या कान्स फिल्म फेस्टिव्हलच्या उद्घाटन सोहळ्याप्रमाणे, दीपिकाने समारोप समारंभासाठी भारतीय डिझायनर पोशाख निवडला. अबू जानी-संदीप खोसला यांनी डिझाइन केलेल्या पांढऱ्या रंगाच्या रफल साडीत अभिनेत्री दिसली. या साडीमध्ये दीपिका (दीपिका व्हाईट साडी लूक) जबरदस्त दिसते आहे.

जी मोत्याच्या सुशोभित नेक पीस आणि ब्लाउजसह अप्रतिमपणे जोडलेली आहे. दीपिका पदुकोण व्हाइट पर्ल साडीचा हा लूक खूपच रॉयल आणि क्लासी दिसत आहे आणि दीपिका त्यात राणीसारखी दिसत आहे. अभिनेत्रीने स्वतः तिच्या इंस्टाग्राम पेजवर काही फोटो शेअर केले आहेत, जे सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. पांढर्‍या रफल साडीसह, दीपिकाने स्लीक केसांचा बन, साधे स्टड आणि तपकिरी स्मोकी डोळे, नग्न ओठांसह तिचा लूक पूर्ण केला.

चित्रे शेअर करताना अभिनेत्रीने व्हाइट हार्ट इमोजी टाकला. दीपिका पदुकोण 75 व्या कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये ज्युरी सदस्यांपैकी एक म्हणून सामील झाली आहे. यासह, भारतातील अनेक सेलिब्रिटींनी या वर्षी कान्समध्ये रेड कार्पेटवर चालले आणि त्यांच्या उपस्थितीने भारताचे प्रतिनिधित्व केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.