2010 पासून दीपिकाचा कॅन्समधील जलवा, या 20 लुकने आजही करते चाहत्यांना घायाळ!!

प्रसिद्ध आंतरराष्ट्रीय चित्रपट महोत्सवाचे कान्स चित्रपट महोत्सवाचे 75 वे वर्ष असून यंदा हा सन्मान देताना भारताला देशाच्या सन्मानाचा दर्जा देण्यात आला आहे. अभिनेत्री दीपिका पदुकोण या वर्षी कान्स फिल्म फेस्टिव्हलच्या ज्युरीवर आहे. १७ मेपासून सुरू झालेला हा चित्रपट महोत्सव २८ मेपर्यंत चालणार आहे. या चित्रपट महोत्सवात सहभागी होण्यासाठी दीपिका पदुकोण पोहोचली आहे. चाहतेही दररोज तीच्या वेगवेगळ्या लूकची वाट पाहत आहेत.

फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये सहभागी होण्यापूर्वी दीपिका पदुकोण कॅलिफोर्नियामध्ये आंतरराष्ट्रीय ब्रँड लुईस फायनान्सच्या कार्यक्रमासाठी होती तिथून तिचा लूक खूप व्हायरल झाला. विशेष म्हणजे दीपिका पदुकोण ही लुई फायनान्सची पहिली भारतीय ब्रँड अॅम्बेसेडर आहे. आणि आता या वर्षी ती कान्सच्या ज्युरीमध्ये सामील झाली आहे. मात्र, दीपिकाचे कान्समध्ये पदार्पण 2010 मध्ये झाले होते.

दीपिकाने गेल्या काही वर्षांत रेड कार्पेटवर कशी थिरकली आहे ते पाहा, दीपिका पदुकोणने २०१० साली कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये पदार्पण केले होते. जरी हे पदार्पण त्याच्या कोणत्याही चित्रपटासाठी झाले नाही. तरी यावर्षी दीपिकाने कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये शिवस रिगलची ब्रँड अॅम्बेसेडर म्हणून रेड कार्पेटवर हजेरी लावली.

यानंतर दीपिका पदुकोण अनेक वर्षे तिच्या चित्रपटांमध्ये इतकी व्यस्त होती की ती कान्सचा भाग होऊ शकली नाही. दीपिका 2016 मध्ये कान्सचा भाग होणार होती पण त्यावेळी तिच्या महत्त्वाकांक्षी चित्रपट पद्मावतवर काम सुरू होते. दीपिका पदुकोण सात वर्षांनी कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये परतली आहे. 2017 मध्ये, दीपिका पदुकोणने कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये लॉरियलची ब्रँड अॅम्बेसेडर म्हणून हजेरी लावली होती.

यादरम्यान ती अनेक इव्हेंट्सचा भाग बनली आणि प्रत्येक इव्हेंटमध्ये तिच्या लूकने चाहत्यांचे होश उडवले. 2017 मध्ये, दीपिका पदुकोण निखळ गाऊनसह रेड कार्पेटवर थक्क झाली होती. तिच्या या लूकचे सर्वत्र कौतुक झाले. दीपिकाचा हा लूक चाहते आणि फॅशन समीक्षक दोघांनाही आवडला. त्याचवेळी, यावर्षी दीपिकाचा दुसरा लूक चाहत्यांना समजू शकला नाही. तिने गडद हिरव्या रंगाचा पोशाख निवडला पण चाहते आणि समीक्षक दोघांनीही दीपिकाचा लूक नाकारला.

2019 मध्ये, दीपिका पदुकोणने तिच्या चुकांमधून शिकून अतिशय बो’ल्ड अवतारात रेड कार्पेटवर प्रवेश केला. गुलाबी गाऊनमध्ये दीपिका पदुकोण थेट डिसनि चित्रपटातून बाहेर आल्यासारखी दिसत होती. दीपिका पदुकोणचा आजपर्यंतच्या कान्स प्रवासातला हा सर्वात प्रिय लूक आहे. दीपिका 2019 च्या कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये चाहत्यांना आश्चर्यचकित करण्यासाठी आली होती. दीपिका पदुकोण 2019 मध्ये रेड कार्पेटवर मोनोक्रोम अवतारात दिसली होती.

तिचा लुक फारसा आवडला नसला तरी दीपिका पदुकोणने लॉरियल इव्हेंटमध्ये सर्वांची मने जिंकली. परदेशी मीडिया देखील तिच्या सौंदर्याच्या कथा कव्हर आणि छापण्यासाठी दिसला. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की दीपिका पदुकोणला कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये तिच्या पोशाखांसाठी सर्वाधिक टीकेला सामोरे जावे लागले आहे. पण तरीही, दीपिका पदुकोण प्रत्येक देखाव्यासह राज्य करताना दिसून आली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.