67 हजाराच्या ड्रेसमध्ये अतिशय बोल्ड दिसत होती अनुष्का शर्मा! पती विराटने…

बॉलीवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्माने ‘जब हॅरी मेट सेजल’, ‘झिरो’, ‘रब ने बना दी जोडी’, ‘ए दिल है मुश्कील’ या चित्रपटांमध्ये तिच्या उत्कृष्ट अभिनयाने लाखो मने जिंकली आहेत. अभिनेत्री तिच्या स्पष्टवक्ते व्यक्तिमत्वासाठी ओळखली जाते आणि तिचे मत व्यक्त करण्यास कधीही संकोच करत नाही. याशिवाय अनुष्का नेहमीच तिच्या अनोख्या फॅशन चॉईसने लोकांचे लक्ष वेधून घेण्याची एकही संधी सोडत नाही.

अनुष्का शर्मा ही एक उत्कृष्ट फॅशनिस्टा आहे आणि करण जोहरच्या 50 व्या वाढदिवसाच्या पार्टीतील तिचा लूक याचा खात्रीशीर पुरावा आहे. 25 मे 2022 रोजी, करण जोहरने त्याच्या 50 व्या वाढदिवसानिमित्त एक भव्य पार्टी आयोजित केली होती आणि त्यात चित्रपट उद्योगातील अनेक दिग्गज तारे उपस्थित होते. करीना कपूर खान, ऐश्वर्या राय बच्चनपासून कियारा अडवाणीपर्यंत, इतर अनेक अभिनेत्रींनी त्यांच्या भव्य अवतारांमध्ये पार्टीचे तापमान वाढवले.

त्याच क्रमात, अनुष्का शर्माने आपल्या सर्व काळ्या ड्रेसमधील लूकने सर्वांना चकित केले कारण तिने एखाद्या राणीप्रमाणे पार्टीला थक्क केले. 25 मे 2022 रोजी, अनुष्का शर्माने तिच्या इंस्टा हँडलवर काळ्या गाऊनमधील स्वत:च्या चित्रांची मालिका शेअर केली. तिच्या काळ्या पोशाखात पुढच्या बाजूला एक वर्तुळ कट-आउट आणि गुडघ्यापर्यंतची स्लिट होती.

यात कंबरेच्या रेषेभोवती एक पातळ सोनेरी साखळी देखील आहे, ज्याने तिच्या संपूर्ण लुकमध्ये ओम्फ घटक जोडला आहे. तिने तिचा लुक काही ब्लिंगी ब्राँझ ब्रेसलेट आणि साखळीने स्टाइल केला. फोटो शेअर करताना अनुष्काने कॅप्शन लिहिले की, “दोन तासांपूर्वी मी झोपायला गेले, पण बरे वाटले.” यावर पती विराटने देखील कॉमेंट केली आहे.

अनुष्का शर्माने तिच्या ग्लॅमरस अवताराने सर्वांची मने जिंकली. मात्र, तिच्या पोशाखाची किंमतच आमच्या होश उडवेल अशी होती. अनुष्काचा हा ड्रेस ‘Elisabetta Franchi’ स्प्रिंग समर कलेक्शन 2022 या डिझायनर लेबलचा आहे. डिझायनरच्या अधिकृत वेबसाइटवर ड्रेसची किंमत 67,000 रुपये आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.