अभिनेत्रीने बॅकलेस ड्रेस घालून केला कहर, कॅमेरासमोर….!

‘बिग बॉस ओटीटी’मध्ये तिच्या बो’ल्डनेस आणि स्पॉट रिस्पॉन्सने चाहत्यांची मने जिंकणारी उर्फी जावेद सध्या सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालताना दिसत आहे. तसेच, अभिनेत्री इव्हेंट्समध्ये से’क्सी लुक घेऊन सार्वजनिक ठिकाणी तिच्या विचित्र ड्रेसिंग सेन्सने प्रसिद्धी मिळवताना दिसत आहे. या एपिसोडमध्ये उर्फीचा एक सुपर हॉ’ट व्हिडिओ इंटरनेटवर व्हायरल होत आहे.

मात्र, या क्लिपमध्ये उर्फीने चाहत्यांकडून अशी काही मागणी केली आहे, जी ऐकून चाहतेही थक्क झाले आहेत. उर्फी जावेदचा नवीन स्पॉट केलेला व्हिडिओ वुम्पालाने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर पोस्ट केला आहे. या क्लिपमध्ये, अभिनेत्री गडद लाल रंगाच्या फ्रंट कट-आउट बॉडीकॉन ड्रेसमध्ये खूप बो’ल्ड दिसत आहे.

तसेच, तीने मेसी अंबाडा आणि बटरफ्लाय कानातले घालून तिचा लुक ऍक्सेसराइझ करताना दिसली आहे. व्हिडिओमध्ये असेही दिसत आहे की पापाराझीसाठी पोज दिल्यानंतर अभिनेत्री तिच्या चाहत्यांसोबत सेल्फी देखील क्लिक करत आहे. व्हिडिओमध्ये, जेव्हा एक चाहता उर्फीसोबत सेल्फी काढण्यासाठी येतो तेव्हा अभिनेत्री मोठ्याने बोलते की त्यातून 500 रुपये घ्या.

हे ऐकून चाहत्यांनाही धक्का बसला आहे, जरी अभिनेत्रीने गंमतीने ते टाळले आणि हसतमुख छायाचित्र क्लिक केले. उर्फीच्या प्रत्येक व्हिडीओ प्रमाणेच त्याचा हा व्हिडीओ देखील समोर येताच सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे आणि यूजर्स त्यावर जोरदार प्रतिक्रिया देताना दिसत आहेत.

एका यूजरने कमेंट करत लिहिले आहे की, ‘चांगला ड्रेस कापून जंक बनवला.’ दुसर्‍याने लिहिले, ‘ये आवरण है क्या.’ दुसरा लिहितो, ‘कोणीतरी सांगा हा कोणता ड्रेस आहे.’ त्याचप्रमाणे इतर वापरकर्ते देखील अश्ली’ल कमेंट करून अभिनेत्रीची खिल्ली उडवताना दिसत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.