शाहरुख खानच्या घराबाहेरील नेमप्लेट रातोरात झाली गायब! हिऱ्यांनी मडलेली मन्नतची नेमप्लेट…

सुपरस्टार शाहरुख खानचे घर आता फक्त घर राहिलेले नाही. समुद्र किनाऱ्यावर अतिशय सुंदर ठिकाणी बांधलेले शाहरुख खानच्या स्वप्नातील हे घर एक पर्यटन स्थळ आणि लँडमार्क बनले आहे. लोक अनेकदा शाहरुख खानच्या घराबाहेर उभे राहून फोटोसाठी पोज देतात. अलीकडेच शाहरुख खानच्या घराबाहेर एक नवीन नेम प्लेट लावण्यात आली होती, ज्याची किंमत सुमारे 25 लाख रुपये असल्याचे बोलले जात होते.

या नावाच्या फलकासोबत लोकांनी खूप फोटो काढले. लोक शाहरुख खानच्या घराबाहेर फोटो काढत असले तरी दरम्यान, शाहरुखच्या घराबाहेर लावलेली ही आलिशान नेम प्लेट हटवण्यात आली आहे. TOI च्या रिपोर्टनुसार, या नेम प्लेटमधून एक हिरा पडला होता, त्यानंतर तो काढून टाकण्यात आला आहे. आता ते दुरुस्त केल्यानंतर, ते पुन्हा त्याच्या जागेवर ठेवले जाईल.

त्याची दुरुस्ती आणि इतर काम घराच्या आतच केले जाणार असून आतापर्यंत मिळालेल्या माहितीनुसार मन्नतची नेम प्लेट घराच्या आत आहे. शाहरुख खानच्या बंगल्याबद्दल चाहत्यांमध्ये इतकी क्रेझ आहे की, जेव्हा शाहरुखच्या बंगल्यावर नवीन नेम प्लेट लावण्यात आली तेव्हा #Mannat ट्विटरवर ट्रेंड करू लागला होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.