चित्रपटात नसूनही कोट्यवधी कमावते मलायका अरोरा, एकटी आहे एवढ्या संपत्तीची मालकीण…!

मलायका अरोरा हिची गणना बॉलिवूडमधील सर्वात ग्लॅ’मरस अभिनेत्रींमध्ये केली जाते. मलायका अरोरा तिचे फिटनेस आणि से’क्सी फोटोशूट इंटरनेटवर अपलोड करत असते. बॉलीवूडच्या सर्वात स्टायलिश आणि हॉ’ट आयटम साँग अभिनेत्रीचा विचार केला तर त्यात मलायका अरोराचे नाव येते. मुन्नी बदनाम गाण्यात मलायका अरोराच्या डान्स मूव्हशी टक्कर देणे कठीण आहे. तसे, मलायका चित्रपटांमध्ये मुख्य भूमिका न करता केवळ एका गाण्यावरून करोडोंची कमाई करते.

मलायका अरोरा एका आयटम साँगसाठी लाखो रुपये घेते. अलीकडेच एका वेबसाइटने मलायका अरोराने किती कोटी कमावले याची माहिती दिली आहे. एका इंग्रजी वेबसाइटच्या रिपोर्टनुसार, मलायका अरोरा एका गाण्यासाठी 1.75 कोटी रुपये घेते. यामुळे मलायका अरोराची कोविड दरम्यान संपत्ती वाढली. मलायका अरोराची एकूण संपत्ती 100 कोटींवर पोहोचली आहे. जी याआधी 80 कोटींच्या जवळ होती.

सध्या मलायका अरोरा वैयक्तिक आयुष्यातही अर्जुन कपूरसोबतच्या नात्यामुळे चर्चेत आहे. 12 वर्षांनंतरही, दोघेही त्यांच्या रोमँ’टिक चित्रांनी इंटरनेटवर अनेक वेळा अधिराज्य गाजवतात. मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर या वर्षी लग्न करणार असल्याच्या बातम्याही येत आहेत. वयाची ४० ओलांडल्यानंतरही मलायका अरोराही तिच्या फिटनेसबाबत अव्वल मानली जाते.

जान्हवी कपूर आणि सारा अली खान यांनीही मलायका अरोराकडून त्यांच्या करिअरच्या सुरुवातीला फिटनेसबाबत टीप घेतली होती. मलायका अरोरा टीव्ही जाहिरातींसह चित्रपट तसेच टीव्ही शो आणि सोशल मीडिया जाहिरातींमधून भरपूर कमाई करते. एका टीव्ही शोला जज करण्यासाठी मलायका थेट २ कोटी रुपये घेते. टीव्ही एडसाठी मलायकाची फी 1 कोटीच्या जवळपास मानली जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.