दि’वंगत अभिनेत्री श्रीदेवीच्या पातीसोबत झाली फसवणूक, तब्बल एवढे पैसे गेले चोरीला!!

प्रसिद्ध निर्माता आणि जान्हवी कपूरचे वडील बोनी कपूर यांच्यासोबत सायबर फसवणूक झाली आहे. बोनी कपूर यांच्या बँक खात्यातून सुमारे चार लाख रुपये चोरीला गेल्याचे सांगण्यात येत आहे. याप्रकरणी बोनी यांनी मुंबई पोलिसांकडे तक्रार केली आहे. बुधवारी मुंबईतील आंबोली पोलिस ठाण्यात माहिती तंत्रज्ञान कायद्यान्वये गु’न्हा दाखल करण्यात आला आहे.

बोनी कपूर यांच्या म्हणण्यानुसार, कोणीतरी त्यांच्या क्रेडिट कार्डने पाच व्यवहार केले आणि त्यांच्या खात्यातून ३.८२ लाख रुपये काढले. बोनी यांनी सांगितले की त्यांच्याकडून क्रेडिट कार्डची कोणतीही माहिती विचारली गेली नाही. तसेच, त्याचा कोणताही फोन आला नाही. बोनी म्हणाले की, त्यांच्या खात्यातून पैसे काढण्यात आल्याचे त्यांना समजले.

त्यानंतर ते बँकेत देखील बोलले. यानंतर त्यांनी पोलिसांत तक्रार दाखल केली. पोलिस अधिकाऱ्यांचे म्हणणे आहे की बोनी कपूरचे कार्ड वापरताना कोणीतरी त्याचा डेटा काढला असल्याचा त्यांना संशय आहे. बोनी कपूरच्या खात्यातील पैसे गुरुग्राममधील एका कंपनीच्या खात्यात गेल्याची माहिती तपासात पोलिसांना मिळाली आहे. या प्रकरणाचा तपास अद्याप सुरू आहे.

बोनी कपूर हे बॉलीवूडचे लोकप्रिय चित्रपट निर्माता आहेत. त्यांनी मिस्टर इंडिया, नो एंट्री, जुदाई, वाँटेड आणि मॉम सारखे सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. बोनी लवकरच लव रंजन दिग्दर्शित नवीन चित्रपटात दिसणार आहे. रणबीर कपूर स्टारर चित्रपटात तो अभिनेत्याच्या वडिलांची भूमिका साकारत आहे.

बोनी यांचा हा डेब्यू चित्रपट असेल. यात त्याच्यासोबत श्रद्धा कपूरही दिसणार आहे. बोनी कपूर दि’वंगत अभिनेत्री श्रीदेवी यांचे पती आहेत. जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर या त्यांच्या मुली आहेत. अभिनेता अर्जुन कपूर आणि अंशुला कपूर ही देखील बोनी कपूरची मुले आहेत. अर्जुन हा बोनी यांची पहिली पत्नी मोना कपूरचा मुलगा आहे. दुसरीकडे, अनिल कपूर आणि संजय कपूर हे बोनीचे भाऊ आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.