करण जोहरच्या भव्य बिर्थडे पार्टीनंतर अक्षय कुमारच्या पत्नीने संताप केला व्यक्त म्हणाली करणवर बंदी घाला!!

करण जोहरच्या पार्टीत खूप धमाल-मस्ती झाली. आता पार्टीनंतर ट्विंकल खन्नाने तिची अवस्था दाखवली आहे. ट्विंकलने हँगओव्हरमधून तिचं काय झालं ते दाखवलं. चमकदार स्कर्ट, फुकटची दारू आणि करण जोहरवर बंदी घालावी, असेही तिने लिहिले आहे. ट्विंकलने नशेच्या अवस्थेत पार्टीत काही गैर तर नाही ना, अशी भीतीही व्यक्त केली आहे. असे देखील लिहिले आहे की प्रत्येकजण इतका नशेत होता की एखाद्याच्या लक्षात येईल. ट्विंकल खन्नाच्या या पोस्टवर तिच्या इंडस्ट्रीतील मित्र ताहिरा कश्यप आणि रकुलप्रीत इत्यादींनी प्रतिक्रिया दिली आहे.

करण जोहरची पार्टी ग्लॅम आणि ग्लिटरने भरलेली होती. त्याची झलक सोशल मीडियावर पाहायला मिळत आहे. पार्टीत खूप नाच-गाणी झाली. तसेच या पार्टीमध्ये जाम देखील होता. आता ट्विंकलने तिच्या हँगओव्हर फोटोंद्वारे तिचा राग काढला आहे. ट्विंकलने इंस्टाग्रामवर लिहिले, हँगओव्हर… तुमच्या मोफत पेयांचे. मी बर्‍याच वर्षांतून एकदा पार्टीला जाते आणि लोक दर आठवड्याला पार्टी कशी करतात ते मला आश्चर्य वाटते. मी तुमच्यापुढे नतमस्तक आहे.

तीने तीचे मॉन्टेज शेअर केले आहे, ज्यामध्ये तीने पार्टीनंतरच्या अनेक परिस्थिती दाखवल्या आहेत. पहिल्या क्लिपमध्ये, काल रात्रीची पार्टी. यानंतर अनेक फोटोंसोबत कॅप्शन दिले आहेत. आज सकाळी ऑफिस अस्पष्ट दिसत आहे, आशा आहे की मी चांगले वागले आहे. कदाचित? कदाचित नाही, हरकत नाही, सगळ्यांनीच इतकं प्यायलं होतं की त्यांना आठवतही नसेल. फ्री ड्रिंक्सवर बंदी घाला, पार्ट्यांवर बंदी घाला, चमकदार स्कर्टवर बंदी घाला, करणवर बंदी घाला.

ट्विंकल खन्ना आणि करण जोहर हे बालपणीचे मित्र आहेत. दोघे बोर्डिंग स्कूलमध्ये एकत्र शिकले. ट्विंकलने एकदा सांगितले होते की करणला तिच्यावर क्रश होता. ती करणच्या चॅट शोमध्येही गेली आहे आणि अनेकदा त्याला ट्रोल केले आहे. ट्विंकल खन्ना फक्त खास पार्ट्यांना जाते. लवकर झोपण्याची आणि लवकर उठण्याची सवय असल्यामुळे ती पार्ट्यांना जात नाही, असे अक्षय कुमारने सांगितले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.