डोळा मारून फेमस झालेली ही अभिनेत्री बनली ब्रे’कअपच कारण! पहा…

आपल्या मल्याळम चित्रपटातील लक्षवेधी शैलीमुळे सोशल मीडियावर रातोरात खळबळ माजवलेली प्रिया प्रकाश वारियर नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. प्रिया प्रकाश वारियरला ‘विंक गर्ल’ म्हणून ओळखले जाते. सोशल मीडियावर प्रियाच्या चाहत्यांचीही मोठी यादी आहे. जेव्हा ती पोस्ट टाकते तेव्हा चाहत्यांनी तिच्यावर प्रेमाचा वर्षाव केला. पण आता एका व्यक्तीने प्रियाला त्याच्या ब्रे’कअपचे कारण सांगितले आहे.

प्रिया प्रकाश वारियर सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि तीन वर्षांत ती खूप बदलली आहे. विंक गर्ल प्रिया आता खऱ्या आयुष्यात खूप बो’ल्ड आणि हॉ’ट झाली आहे. अलीकडेच, प्रिया प्रकाश वारियरने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती पहिल्या अगदी साध्या लूकमध्ये जेवणाचा आनंद घेत आहे. व्हिडिओमध्ये प्रियाचा नो-मेकअप लूक पहिल्यांदा दिसला होता, मात्र काही क्षणांनंतर अचानक या अभिनेत्रीचा बो’ल्ड लूक दिसला.

ज्यामध्ये अभिनेत्री तिच्या संतुलित आयुष्याबद्दल सांगताना दिसत आहे. काहींना हा व्हिडिओ आवडला तर काहींनी त्यांना ट्रोल केले. पण या सगळ्यात एका चाहत्याच्या कमेंटने सगळ्यांचे लक्ष वेधून घेतले. प्रिया प्रकाश वारियरच्या या व्हिडिओवर चाहते सतत कमेंट करत आहेत. काहींना तिची बो’ल्ड स्टाइल आवडली आहे, तर काही जण तिला तिच्या वजनावरून ट्रोल करत आहेत.

मात्र, या सगळ्यात एका युजरने कमेंट करत लिहिले ‘तू तीच आहेस ना, डोळा मारणारी, तुझ्यामुळेच आमचे ब्रेकअप झाले होते’, दुसर्‍या यूजरने लिहिले की, ‘मी माझ्या आयुष्याचा समतोल साधण्याचा प्रयत्न करतो पण तुला पाहून ती असंतुलन होते’. दुसऱ्या युजरने लिहिले की, ‘तुमचे वजन खूपच कमी आहे’.

प्रिया 2019 मध्ये प्रकाश वारियरच्या मल्याळम चित्रपट ‘ओरू अदार लव्ह’ मध्ये दिसली होती, हा चित्रपट रिलीज होऊन 3 वर्षे झाली आहेत आणि तीन वर्षात प्रिया प्रकाश वारियरचा लूक खूप बदलला आहे. एके काळी साधी दिसणारी प्रिया प्रकाश वारियर खऱ्या आयुष्यात खूपच बो’ल्ड आणि हॉ’ट झाली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.