अमिताभ बच्चनची नात या अभिनेत्याला करते डेट! दोघेही एकत्र असे…

सिद्धांत चतुर्वेदी आणि अमिताभ बच्चन यांची नात नव्या नवेली नंदा एकमेकांना डेट करत असल्याच्या अफवांमुळे हे दोघेही चर्चेत आहेत. दोघे अनेकदा एकमेकांच्या पोस्टवर प्रतिक्रिया देताना दिसतात, यावरून दोघांमध्ये काहीतरी शिजत असल्याचे दिसून येते. दरम्यान, शुक्रवारी संध्याकाळी उशिरा सिद्धांत चतुर्वेदीने त्याच्या इंस्टाग्रामवर एक फोटो शेअर केला.

ज्यामध्ये तो जमिनीवर पोज देताना दिसत आहे. इंस्टाग्रामवर हा फोटो शेअर करत अभिनेत्याने एक प्रेरणादायी कॅप्शनही लिहिले आहे. त्याने लिहिले, ‘सर्व काही साध्य करणे आवश्यक नाही, पुरेसे आहे, फक्त आपल्या प्रयत्नांबद्दल चर्चा…. सिद्धांतच्या या फोटोला त्याच्या चाहत्यांनी सोशल मीडियावर खूप पसंती दिली आहे आणि कमेंट करून आपली प्रतिक्रिया देत आहेत.

दरम्यान, त्याची रुमर्ड(अफवा) गर्लफ्रेंड नव्या नवेली नंदा हिनेही अभिनेत्याच्या या फोटोवर प्रतिक्रिया दिली आहे. सिद्धांतच्या या फोटोला लाईक करून त्यांनी आपली प्रतिक्रिया नोंदवली आहे.

नव्या नवेली नंदा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत असते. सिद्धांतच्या आधी अशी अफवा होती की नवीन जावेद जाफ्रीचा मुलगा मिलन झवेरीला डेट करत आहे, पण आता सोशल मीडियाच्या अफवा पसरत आहेत की ती सिद्धांत चतुर्वेदीला डेट करत आहे. अद्याप याबाबत अधिकृत माहिती कोणीही शेअर केलेली नाही.

दुसरीकडे, सिद्धांत चतुर्वेदीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, तो लवकरच गुरमीत सिंग दिग्दर्शित ‘फोन भूत’ या चित्रपटात दिसणार आहे. सिद्धांत या हॉरर कॉमेडी चित्रपटात कतरिना कैफ आणि अभिनेता ईशान खट्टर मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत.

याशिवाय तो खो गए हम कहाँ या चित्रपटातही दिसणार आहे. या चित्रपटात अनन्या पांडे, गौरव आर्दश हे देखील मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. झोया अख्तर, रीमा कागती यांनी लिहिलेल्या या चित्रपटाची कथा मुंबईतील तीन मित्रांभोवती फिरताना दिसणार आहे. अर्जुन वरेन दिग्दर्शित हा चित्रपट एक्सेल एंटरटेनमेंट आणि टायगर बेबी यांच्या बॅनरखाली तयार होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.