ब्रे’कअपनंतर पहिल्यांदाच ऐश्वर्या-सलमान आले समोर समोर!! एकाच छताखाली परंतु…

करण जोहरचा 50 वा वाढदिवस अनेक अर्थांनी खूप खास ठरला. 25 मे रोजी, चित्रपट निर्मात्याने त्याच्या वाढदिवसानिमित्त एक भव्य पार्टी दिली, ज्यामध्ये जवळजवळ संपूर्ण बॉलिवूड पोहोचले. असे अनेक स्टार्स सोबत पोहोचले ज्याची कोणी कल्पनाही केली नव्हती. एकीकडे तिन्ही खान म्हणजेच सलमान खान, शाहरुख खान आणि आमिर खान दिसले, तर दुसरीकडे हृतिक रोशननेही गर्लफ्रेंड सबा आझादसोबत हात पकडून एन्ट्री केली आणि सर्वांनाच आश्चर्यचकित केले. करण जोहरच्या या स्टार्सच्या पार्टीत ऐश्वर्या रायही पोहोचली होती.

ऐश्वर्या रायने पती अभिषेक बच्चनसोबत एन्ट्री केली. सहसा ऐश्वर्या राय असा कोणताही कार्यक्रम टाळत असते, ज्यामध्ये सलमान खान असतो. याला कारण आहे त्या दोघांचा भूतकाळ. पण यावेळी तसे नव्हते. बऱ्याच वर्षांनंतर सलमान खान आणि ऐश्वर्या राय एकाच छताखाली दिसले. ऐश्वर्या आणि सलमान कधी काळी एकमेकांना डेट करायचे. ते एकमेकांना खूप पसंत करायचे पण काळाचे चक्र असे फिरले की हे नाते टिकले नाही आणि त्यांचे घाणेरडे ब्रे’कअप झाले.

यानंतर ऐश्वर्याने एका मुलाखतीत सलमानवर मारहाणीचा आरो’प केला होता. मात्र, सलमान खानने याचा इन्कार केला आहे. बरं, ती भूतकाळाची गोष्ट बनली आहे. ऐश्वर्या आज अभिषेक बच्चनसोबत सुखी वैवाहिक जीवन जगत आहे, तर सलमान अजूनही अविवाहित आहे. ऐश्वर्या राय बच्चनने सलमानबद्दल बोलणे टाळले असेल, पण सलमान तसे करत नाही. चर्चेत ऐश्वर्याचा उल्लेख आला तरी सलमान तोंड फिरवत नाही. अनेकवेळा त्याने ‘बिग बॉस’मध्ये ऐश्वर्याचे कौतुकही केले होते.

करण जोहरच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत ऐश्वर्या रायने गोल्डन कलरचा गाऊन असलेला ब्लेझर परिधान केला होता, तर अभिषेक बच्चनही सूटमध्ये दिसला होता. सलमान खान काळ्या रंगाच्या टी-शर्टमध्ये जीन्ससह पोहोचला. ऐश्वर्या राय नुकतीच कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमधून परतली आहे. मुलगी आराध्या आणि पती अभिषेक बच्चनसोबत ती कान्स फिल्म फेस्टिव्हलला गेली होती. कान्सच्या रेड कार्पेटवर अभिषेक ऐश्वर्यासोबत नव्हता, पण पार्ट्यांमध्ये तो नक्कीच दिसत होता.

ऐश्वर्या राय पोनियिन सेल्वन: I म्हणजेच PS-I मध्ये दिसणार आहे, जो एक तमिळ पीरियड ड्रामा चित्रपट आहे. तर दुसरीकडे सलमान खान ‘टायगर 3’, ‘पठाण’, ‘कभी ईद कभी दिवाळी’ आणि ‘गॉडफादर’मध्ये दिसणार आहे. तर अभिषेक बच्चन नुकताच ‘दासवी’ मध्ये दिसला होता आणि आता तो SSS-7 मध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.