ग्लॅमरस आणि अतिशय सुंदर या अभिनेत्री वास्तविक जीवनात बिना मेकअप दिसतात काहीश्या अश्या, ओळ्खनेही होईल अवघड!

बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसणार्‍या अभिनेत्रींचे सौंदर्य सर्वांनाच आवडते. चित्रपटांमधील त्याचा लूक खरा नसला तरी. वास्तविक चित्रपटातील व्यक्तिरेखेनुसार त्याला मेकअप करावा लागतो. पण आज या लेखात आम्ही बॉलीवूडच्या टॉप 10 अभिनेत्रींना घेऊन आलो आहोत ज्यांचे विना मेकअपमध्ये सुद्धा नैसर्गिक सौंदर्य खुलून दिसते.

दीपिका पदुकोण ही इंडस्ट्रीतील सर्वात लोकप्रिय अभिनेत्रींपैकी एक आहे. तिच्या सौंदर्याचे लाखो-करोडो चाहते आहेत, पण ही अभिनेत्री मेकअपशिवाय अगदी सामान्य दिसते. मेकअपशिवाय अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिस सामान्य मुलीसारखी दिसते तर मेकअपनंतर ती खूपच ग्लॅमरस दिसते.

करीना कपूरची त्वचा मेकअपशिवाय खूपच विचित्र दिसते. पण अभिनेत्रीची सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे ती तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवरून मेकअपशिवाय फोटो शेअर करत असते. श्रद्धा कपूर ही अशीच एक अभिनेत्री आहे जिला खूप हलका मेकअप करायला आवडते. यामुळेच ही अभिनेत्री मेकअपमध्ये आणि मेकअपशिवाय जवळपास सारखीच दिसते.

सोनाक्षी सिन्हा मेकअपशिवाय तितकी आकर्षक दिसत नाही जितकी ती मेकअप केल्यानंतर दिसते. अनुष्का शर्मा अशीच एक अभिनेत्री आहे जी मेकअपशिवायही खूप सुंदर दिसते. मात्र जेव्हा ती मेकअप करते तेव्हा तिच्या सौंदर्याला चार चाँद लावतात.

मेकअपशिवाय सोनम कपूरला पाहून तुम्ही तिला ओळखू शकाल. मेकअपशिवाय तिचा फोटो पाहून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल की तिच्या मेकअप टीमला चित्रपटांमध्ये सुंदर दिसण्याआधी किती मेहनत घ्यावी लागते. आलिया भट्ट ही नैसर्गिक सौंदर्य आहे. त्यांना खूप कमी मेकअपची आवश्यकता असते. मेकअप केल्यानंतर अभिनेत्री खूप ग्लॅमरस आणि आकर्षक दिसते.

कतरिना कैफ ही इंडस्ट्रीतील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक आहे पण मनोरंजक गोष्ट म्हणजे मेकअपशिवाय ही अभिनेत्री सामान्य मुलीसारखी दिसते. माजी मिशन वर्ल्ड प्रियांका चोप्रा आता ग्लोबल स्टार बनली आहे. प्रियांकाच्या अभिनयाबद्दल सर्वांनाच माहिती आहे, जरी तिचा मेकअप नसलेला लुक तिच्या चाहत्यांना आश्चर्यचकित करेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.