90च्या दशकातील या ग्लॅमरस अभिनेत्री पहिल्यांदाच दिसल्या एकत्र, पार्टीमध्ये धमाल मस्ती करत…

करण जोहरच्या घरी बर्थडे पार्टीत ज्या पद्धतीने स्टार्स जमले ते पाहता हे सेलिब्रिटींसाठी पार्टीसोबतच एक प्रकारचे रियुनियन होते असे म्हटल्यास वावगे ठरणार नाही. या पार्टीत ऐश्वर्यापासून राणी मुखर्जीपर्यंत, माधुरी दीक्षितपासून करीना कपूरपर्यंत बॉलीवूडच्या सुंदर सौंदर्यवती पाहायला मिळाल्या, तर करण जोहरच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत सहभागी होण्यासाठी प्रीती झिंटा खास अमेरिकेहून पोहोचली होती. पती जीन गुडइनफसोबत पार्टीत सहभागी होण्यासाठी आलेल्या प्रीती झिंटासाठी ही पार्टी रियुनियनसारखी होती.

आम्ही असे म्हणत आहोत कारण प्रिती झिंटाने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर ऐश्वर्या राय बच्चन, माधुरी दीक्षित, राणी मुखर्जी आणि करीना कपूर यांच्यासोबतचे सेल्फी पोस्ट केले आहेत. 90 च्या दशकातील या सर्व सुंदर अभिनेत्रींना एकत्र पाहिल्यानंतर चाहतेही खूप आनंदी होत आहेत. प्रिती झिंटाने तिच्या अधिकृत इन्स्टा हँडलवर ऐश्वर्या राय बच्चन, करीना कपूर आणि राणी मुखर्जीसोबतचा सेल्फी पोस्ट केला आहे. याशिवाय आणखी एका सेल्फीमध्ये माधुरी दीक्षित त्याच्यासोबत फ्रेममध्ये आहे.

त्याचवेळी, या फोटोंमध्ये प्रितीने करणसोबतचा एक सेल्फीही शेअर केला आहे, ज्यामध्ये दोघे शिमरी ग्रीन कलरच्या ड्रेसमध्ये दिसत आहेत. इंस्टाग्रामवर हे सुंदर फोटो शेअर करत प्रितीने लिहिले, ‘करण जोहर आतापर्यंतच्या सर्वोत्तम रात्रीसाठी धन्यवाद. मला माहित आहे की ती तुझी सोनेरी रात्र होती परंतु मी तुला वचन देते की मी तुझ्यापेक्षा जास्त मजा केली आहे. तू आतापर्यंतचा सर्वोत्तम यजमान आहेस.

बॉलिवूडच्या या सुंदर अभिनेत्रींना सोशल मीडियावर एकत्र पाहून चाहतेही आनंद व्यक्त करत आहेत. एका चाहत्याने कमेंट बॉक्सवर लिहिले, ‘दुसरी आणि तिसरी स्लाइड्स माझ्या सर्व आवडत्या बॉलिवूड अभिनेत्रींना एका फ्रेममध्ये दाखवते’. तर दुसर्‍याने लिहिले, ’90s बॉलीवूड क्वीन्स’. तर दुस-या एका चाहत्याने कमेंट बॉक्सवर लिहिले की, ‘हे बर्थडे पार्टी आहे की रियुनियन आहे’.

एकाने लिहिले, जमिनीवर तारे. प्रीती झिंटाने करणसोबत ‘कभी अलविदा ना कहना’ आणि त्याच्या प्रोडक्शन ‘कल हो ना हो’ मध्ये काम केले आहे. याबरोबरच या बिर्थडे पार्टीसाठी अनेक सेलेब्रिटीने हजेरी लावली होती. अमीर खान सलमान खान आणि शाहरुख खान देखील यावेळी एकत्र दिसले आणि ही अतिशय दुर्मिळ गोष्ट आहे म्हणून चाहते दवखील खूप आनंद व्यक्त करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.