घटस्फो’टानंतर पती पत्नीने आपापल्या नवीन जोडीदारासोबत केली थाटामाटात पार्टी, हृतिक रोशन आणि माजी पत्नी सुझेनने…

साबा आझादसोबतच्या रिलेशनशिपच्या बातम्यांमुळे हृतिक रोशन बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत आहे. दोघेही सोशल मीडियावर एकमेकांच्या पोस्टवर प्रेमाचा वर्षाव करत असतात. दोघेही एकमेकांच्या कुटुंबासोबत वेळ घालवतात आणि दोघेही एकटेच लंच किंवा डिनरला जातात. सोशल मीडियावर दोघांच्या फोटोंचा बोलबाला आहे. मात्र, आता करण जोहरच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत हृतिक सबासोबत आला होता. असे दिसते आहे की हृतिकने सबासोबतच्या त्याच्या नात्याची पुष्टी केली आहे.

हृतिक आणि सबा दोघेही ब्लॅक कलरच्या आउटफिटमध्ये दिसले. हृतिकने ब्लॅक कलरचा सूट तर सबाने ब्लॅक कलरचा ड्रेस घातला होता. सबाचा हात धरून हृतिक पार्टीत पोहोचला. इतकंच नाही तर त्यांनी सबाची सर्वांशी ओळख करून दिली. तसे, केवळ हृतिकच नाही तर त्याची माजी पत्नी सुझान देखील बॉयफ्रेंड अर्सलान गोनीसोबत पार्टीत पोहोचली होती. सुझेन जहाँने सिल्व्हर कलरचा गाऊन परिधान केला होता. तर अर्सलानने काळ्या रंगाचा सूट परिधान केला होता.

दोघांसोबत एकता कपूर आणि रिद्धी डोगराही होत्या. याआधी हृतिक, सबा आणि सुजैन, अर्सलान गोव्यात एका पार्टीला गेले होते. यावेळी पूजा बेदीही उपस्थित होत्या. याबद्दल ई-टाइमशी बोलताना पूजा बेदी म्हणाली, ‘जेव्हा लोकांचे प्रेम मिळते तेव्हा मला आनंद होतो. अनेक नाती फार काळ टिकत नाहीत आणि जर तुम्ही पुढे गेलात आणि तुम्हाला तुमच्यासाठी नवीन जोडीदार दिसला तर ते ठीक आहे.

मला आनंद आहे की हृतिक आणि सुझान दोघांनाही स्वतःसाठी प्रेम मिळाले आहे. हृतिकच्या प्रोफेशनल लाईफबद्दल बोलायचे झाले तर तो शेवटचा वॉर चित्रपटात दिसला होता. या चित्रपटात त्याच्यासोबत टायगर श्रॉफ मुख्य भूमिकेत होता. चित्रपटाला चांगला प्रतिसाद मिळाला. मात्र, त्यानंतर हृतिकचा एकही चित्रपट प्रदर्शित झालेला नाही. मात्र त्याचे अनेक चित्रपट प्रदर्शनासाठी सज्ज आहेत.

आता तो विक्रम वेध आणि फायटर या चित्रपटात दिसणार आहे. विक्रम वेधमध्ये त्याच्यासोबत सैफ अली खान मुख्य भूमिकेत आहे. फायटरमध्ये तो आणि दीपिका पदुकोण मुख्य भूमिकेत आहेत. चाहते देखील या दोघांना एकत्र चित्रपटामध्ये बघण्यासाघी उत्सुक आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.