मुख्यमंत्र्याची सून आणि प्रसिद्ध अभिनेत्री असूनही जीनेलियाला अजिबात नाही गर्व, महाराष्ट्राची सून…!

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील अशा अनेक अभिनेत्री आज आपल्यामध्ये आहेत, ज्या दीर्घकाळापासून फिल्मी जगापासून दूर आहेत. पण, असे असूनही, या अभिनेत्री आज केवळ बातम्या आणि मथळ्यांमध्येच दिसत नाहीत, तर त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित सर्व अपडेट्समुळे त्या चाहत्यांमध्ये चर्चेत असतात. आजच्या या पोस्टमध्ये आम्ही अशाच एका बॉलिवूड अभिनेत्रीबद्दल बोलणार आहोत, जी बऱ्याच काळापासून फिल्मी जगापासून दूर आहे आणि आज तिच्या लग्नानंतर ती देखील आनंदी वैवाहिक जीवनाचा आनंद घेत आहे.

पण, त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे या अभिनेत्री आजही चर्चेत असतात. आता पुन्हा एकदा तिची काही छायाचित्रे इंटरनेटवर खूप वेगाने व्हायरल होत आहेत आणि ही बॉलिवूड अभिनेत्री दुसरी तिसरी कोणी नसून जेनेलिया डिसूजा आहे, जिचे काही फोटो सध्या इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. चित्रांबद्दल बोलायचे झाले तर, या फोटोंमध्ये अभिनेत्री जेनेलिया डिसूजा तिच्या मुलासोबत दिसत आहे.

ज्याबद्दल असे म्हटले जात आहे की या चित्रांमध्ये ती आपल्या मुलाला पायी चालत शाळेत सोडणार आहे, जसे की फिल्मी दुनियेतील तारे सहसा करत नाहीत. बाकी तारे केवळ कारमध्ये फिरताना दिसतात. या छायाचित्रांमध्ये अतिशय साध्या लूकमध्ये दिसणारी अभिनेत्री जेनेलिया डिसूजाचा तिच्या काळातील टॉप अभिनेत्रींमध्ये समावेश करण्यात आला आहे.

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील एक अतिशय प्रसिद्ध आणि सुप्रसिद्ध अभिनेत्री असण्यासोबतच, जेनेलिया डिसूझा दक्षिण फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये देखील एक लोकप्रिय अभिनेत्री आहे आणि जर आपण वास्तविक जीवनाबद्दल बोललो तर, 3 फेब्रुवारी 2012 रोजी तिने बॉलिवूडमधील अभिनेता रितेश देशमुखशी लग्न केले. जो की तीच्याप्रमाणेच, बॉलीवूडमधील एक सुप्रसिद्ध आणि अतिशय लोकप्रिय अभिनेता म्हणून आपली ओळख कायम ठेवणारा कलाकार आहे.

याशिवाय, रितेश देशमुख हे देखील एका प्रसिद्ध राजकीय कुटुंबातील आहेत, ज्यांचे वडील दुसरे कोणी नसून विलासराव देशमुख आहेत, ज्यांनी महाराष्ट्राचे माजी मुख्यमंत्री म्हणून काम केले आहे. आणि अशा परिस्थितीत, रितेश देशमुखची पत्नी असण्याव्यतिरिक्त, जेनेलिया डिसूझा ही महाराष्ट्राचे माजी मुख्यमंत्री विलासराव देशमुख यांच्या कुटुंबाची सून आहे. दुर्दैवाने 14 ऑगस्ट 2012 रोजी विलासराव देशमुख यांनी या जगाचा कायमचा निरोप घेतला.

अशा स्थितीत पाहिले तर अभिनेत्री जेनेलिया डिसूझा हे अभिनय जगतात तसेच राजकारणाच्या विश्वातील मोठे नाव आहे. परंतु, असे असूनही, ती अजूनही अतिशय साध्या आणि सरळ स्वभावाने आपले आयुष्य जगते आणि तिचा पती रितेश देशमुख देखील अतिशय डाउन टू अर्थ स्वभावाची व्यक्ती आहे आणि दोघेही त्यांच्या अभिनय कारकिर्दीत यशस्वी आहेत. हे दोघे आज या गोष्टीबद्दल बढाई मारताना दिसत नाहीत आणि कदाचित हीच गोष्ट या दोन स्टार्सच्या चाहत्यांनाही आवडली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.