सातासमुद्रापार भारताची उंचावली मान, परंतु रेड कार्पेटवर झाले असे हाल की झाली जबरदस्त ट्रोल!!

दीपिका पदुकोण या वर्षी कान्स फिल्म फेस्टिव्हलची ज्युरी सदस्य आहे. म्हणजेच जगभरातील चित्रपटांमधून तिलाही या मेगा इव्हेंटमध्ये सर्वोत्कृष्ट चित्रपट निवडण्याची संधी मिळणार आहे. दीपिका पदुकोणच्या लूकबद्दल सांगायचे तर, ती तिच्या सार्वजनिक देखावा आरामदायक ठेवण्यासाठी ओळखली जाते. दीपिकाने तोच पोशाख कॅरी केला आहे ज्यामध्ये ती स्वतःला आरामदायक वाटते.

मात्र, मंगळवारी तिचा रेड कार्पेट आउटफिट अगदी उलट दिसला. दीपिका पदुकोणने परिधान केलेल्या ड्रेसमध्ये ती स्वत: कम्फर्टेबल दिसत नव्हती. या केशरी गाऊनच्या ट्रेलची लांबी आणि सोबत कोणीही सहाय्यक नसल्यामुळे, दीपिका स्वत: संपूर्ण वेळ तिचा ड्रेस हाताळताना दिसली. फोटोशूटदरम्यान तिचा हा पोशाख पुन्हा पुन्हा अडचणीचा ठरत होता.

दीपिका पदुकोण L’innocent चित्रपटाच्या स्क्रीनिंगला पोहोचली जिथे ती ज्युरी सदस्यांसोबत फोटोशूट करत होती. रेड कार्पेटवर चालताना प्रत्येक वेळी तिला तिचा ड्रेस हाताळावा लागला, कारण तो तिच्या गाऊनसह अखंडपणे गेला होता. गोष्टी जरा नाट्यमय झाल्या कारण एवढ्या जड पायवाटेवर चालणे देखील त्रासापेक्षा कमी नव्हते. ड्रेस हाताळण्याच्या प्रक्रियेत दीपिकाला अतिशय विचित्रपणे चालावे लागले.

दीपिका पदुकोणचा हा व्हिडिओ इंटरनेटवर व्हायरल झाला आहे. जरी तीने स्वतः या आउटफिटमधला फोटो शेअर केला आहे. इन्स्टाग्रामवर ती पती रणवीर सिंगसोबत या आउटफिटमध्ये दिसत आहे. फोटो शेअर करत दीपिका पदुकोणने लिहिले की, ‘हे सर्वकाही आहे.’ नेहा धुपियाने कमेंट करून तिचा लूक शानदार असल्याचे सांगितले. दीपिका पदुकोणच्या अनेक चाहत्यांनीही तिच्या लुकचे कौतुक केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.