बच्चन परिवारावर कोसळले मोठे संकट!! हृदया जवळच्या व्यक्तीने घेतला जगाचा निरोप!!

आजच्या काळात संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्री अभिषेक बच्चन परिवाराला ओळखते आणि त्यांचा खूप आदर करते. अभिषेक बच्चनची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्द खूप चांगली राहिली आहे, याचे कारण म्हणजे अभिषेक बच्चनने आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये बॉलिवूडला अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला वेड लावले आहे, ज्यामुळे आजच्या काळात तो सगळ्यांनाच माहित आहे.

अभिषेक बच्चन बद्दल बोलायचे तर त्याने आपल्या आयुष्यात नाव, सन्मान आणि पैसा कमावला आहे आणि अमिताभ बच्चनला बॉलीवूडचे बिग बी मानले जाते. सध्या अभिषेक बच्चन मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहे, कारण नुकतीच अभिषेक बच्चनबाबत एक मोठी गोष्ट समोर आली आहे, ती म्हणजे केवळ अभिषेक बच्चनच नाही तर संपूर्ण बच्चन कुटुंबावर डोंगर कोसळला आहे. त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये सर्वत्र त्यांची चर्चा होत आहे.

असे सांगितले जात आहे की अभिषेक बच्चनच्या अगदी जवळच्या व्यक्तीने जगाचा निरोप घेतला आहे, ज्यामुळे तो स्वतः खूप भावूक आणि दुःखी आहे. अभिषेक बच्चनने आपल्या सोशल मीडियाच्या माध्यमातून आपल्या जवळच्या व्यक्तीने जगाचा निरोप घेतल्याची व्यथा सांगितली आणि त्याच्या आठवणीत अभिषेक बच्चनने खूप काही सांगितले आहे. ही व्यक्ती अभिषेक बच्चनच्या मनाच्या खूप जवळ आहे आणि त्यामुळेच मीडियामध्ये सर्वत्र त्याची चर्चा होत आहे.

या जवळच्या व्यक्तीबद्दल सांगायचे तर, त्याचे नाव आहे अकबर शाहपूरवाला, जो एक फॅशन डिझायनर आहे आणि बच्चन कुटुंबाच्या हृदयाच्या खूप जवळ होता आणि यामुळे संपूर्ण बच्चन कुटुंबाला त्याच्या जाण्याने आणि मीडियामध्ये सर्वत्र मोठा धक्का बसला आहे. ते त्याच गोष्टीबद्दल बोलत आहेत. खुद्द अभिषेक बच्चनने ही गोष्ट सांगितली आहे की, अकबर शाहपूरवाला त्याच्या हृदयाच्या खूप जवळ होता आणि त्यामुळेच त्याच्या जाण्याने तो खूप दुःखी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.