सीतेच्या भूमिकेतील दीपिकाने छोट्या कपड्यातील फोटो शेअर करताच भडकले चाहते, लगेच डिलीट करून मागितली माफी!!

रामायणात सीतेची भूमिका साकारणाऱ्या दीपिका चिखलियाच्या नुकत्याच व्हायरल झालेल्या पोस्टमुळे तिचे चाहते संतापले. दीपिकाचा पोशाख शाळेच्या युनिफॉर्मसारखा दिसत होता. ती तिच्या मैत्रिणींसोबत पार्टीच्या मूडमध्ये दिसली. छोट्या कपड्यांमध्ये ट्रोल झाल्यानंतर दीपिकाने शेअर केलेला फोटो डिलीट केला. यानंतरही तो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. दीपिकाचे चाहते तिला सीतेच्या रूपात पाहतात, त्यामुळे तिच्यावर नकारात्मक प्रतिक्रिया आल्या. दीपिका चिखलियाने एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले आहे की, तिने तो फोटो का डिलीट केला.

रामायणातील पात्रांना त्यांचे चाहते मोठ्या श्रद्धेने पाहतात. अरुण गोविल, दीपिका चिखलिया किंवा सुनील लाहिरी असोत, सर्वच व्यक्तिरेखा प्रेक्षकांना आवडतात. कोरोनामध्ये लॉकडाऊननंतर ही मालिका पुन्हा प्रसारित झाली तेव्हा या कलाकारांची लोकप्रियता पुन्हा वाढली. सुनील लाहिरी आणि दीपिका चिखलिया यांच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवरही चाहत्यांची संख्या वाढली आहे. दीपिका चिखलिया अनेकदा सोशल मीडियावर पोस्ट करत असते.

यावर त्यांना लोकांच्या कमेंट्सही मिळतात. जरी त्याची अलीकडील पोस्ट लोकांना आवडली नाही. चाहत्यांच्या भावना लक्षात घेऊन दीपिकानेही ती पोस्ट लगेच डिलीट केली. ETimes च्या रिपोर्टनुसार, जेव्हा दीपिकाला याबद्दल विचारण्यात आले तेव्हा तिने उत्तर दिले, मला माहित नव्हते की मला ट्रोल केले जाईल अन्यथा मी अशी पोस्ट कधीच केली नसती. मला माझ्या चाहत्यांना कधीही दुखवायचे नाही. ट्रोल झाल्याचं वाईट वाटतं. मला वाईट वाटते की लोक दुखावले गेले आहेत.

मला माहीत आहे की लोक मला दीपिका नव्हे तर सीता म्हणून पाहतात. दीपिकाने सांगितले की, मला वाटले की लोक आनंदी नाहीत. जगात इतकं काही घडतंय, दुसरा मुद्दा का काढायचा. दीपिकानेही असे फोटो पोस्ट करणे ही तिची चूक असल्याचे मान्य केले. दीपिकाने हातातल्या ड्रिंकबद्दल विचारले असता तिने उत्तर दिलं की, हातात दारू नाही, ती दारू पीत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.