तब्बल 30 वर्षाने लहान अभिनेत्रीसोबत रोमा’न्स केल्याने अक्षय कुमार झाला जबरदस्त ट्रोल, म्हणाला….

अक्षय कुमारने 1987 मध्ये महेश भट्ट यांच्या ‘आज से’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते, मात्र 1991 मध्ये ‘सौगंध’ या चित्रपटात तो नायकाच्या भूमिकेत दिसला होता. यामध्ये तो साऊथ अभिनेत्री शांतीप्रियासोबत होता. यानंतर तो त्याच्या काळातील अनेक टॉप अभिनेत्रींसोबत चित्रपटात रोमँ’टिक सिन करताना दिसला. 54 वर्षीय अभिनेत्याने चित्रपटाच्या पडद्यावर त्याच्या अर्ध्यापेक्षा कमी वयाच्या अभिनेत्री सारा अली खान आणि क्रिती सेननसोबत रोमा’न्स केला.

आता तो पृथ्वीराज या चित्रपटात आपल्या निम्म्याहून कमी वयाच्या मानुषीसोबत रोमा’न्स करताना दिसणार आहे, त्यानंतर त्याच्या वयाची चर्चा सुरू झाली आहे. अलीकडेच कॉमेडियन कपिल शर्माने अक्षय कुमारने चित्रपटात त्याच्यापेक्षा वयाने लहान असलेल्या अभिनेत्रीसोबत रोमँ’टिक सीन केल्याबद्दल खरपूस समाचार घेतला. कपिल शर्मा शोच्या ताज्या एपिसोडमध्ये कपिल म्हणाला, “मी शाळेत असताना अक्षयने माधुरी दीक्षित आणि आयशा जुल्का यांच्यासोबत चित्रपटांमध्ये रोमा’न्स केला होता.

कपिल कॉलेजमध्ये असताना, अक्षयला पडद्यावर बिपाशा बसू आणि कतरिना कैफवर रोमा’न्स करताना दिसला होता. ताज्या चित्रपटांबद्दल बोलताना कपिल म्हणाला, अक्षयने पडद्यावर क्रिती सेनॉन, कियारा अडवाणी आणि मानुषी यांच्याशीही रोमा’न्स केला, जे त्याच्यासाठी खूपच तरुण आहेत. अतरंगी रेच्या प्रमोशनच्या वेळीही, कपिलने अक्षयला सैफ अली खानची मुलगी सारा अली खान, जी त्याच्यापेक्षा जवळपास 30 वर्षांनी लहान होती, तिच्यासोबत काम केल्याबद्दल अशीच टीका केली.

चंद्रप्रकाश द्विवेदी दिग्दर्शित पृथ्वीराज हा योद्धा राजा पृथ्वीराज चौहान यांच्या वीरतेवर आधारित आहे. यामध्ये त्याची राजकुमारी संयोगितासोबतची प्रेमकहाणीही दाखवण्यात आली आहे. मानुषी छिल्लर यात संयोगिताच्या भूमिकेत आहे. पृथ्वीराजमध्ये संजय दत्त, सोनू सूद, आशुतोष राणा, साक्षी तन्वर, मानव विज आणि ललित तिवारी यांच्याही भूमिका आहेत. यशराज फिल्म्स निर्मित हा चित्रपट ३ जूनला प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.