दयाबेनने पुन्हा दिली गोड बातमी! एका मुलीनंतर आता मुलाचे झाले आगमन, अतिशय गोंडस फोटो होत आहेत व्हायरल…

टेलिव्हिजनचा प्रसिद्ध रिअॅलिटी शो तारक मेहता का उल्टा चष्मा फेम दिशा वाकाणी पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. वास्तविक, शोमध्ये पुनरागमनच्या बाबतीत नेहमी चर्चेत असणारी टीव्ही अभिनेत्री आता पुन्हा एकदा आई बनली आहे. काही वर्षांपूर्वीच एका मुलीची आई झालेल्या दिशा वाकाणीने पुन्हा एकदा घराघरात गोंडस राजपुत्राला आणले आहे. अभिनेत्री दिशाने नुकतेच दुसऱ्या मुलाला जन्म दिला. दिशाचा पती मयूर आणि भाऊ मयूर वाकाणी यांनी स्वतः याबाबत माहिती दिली.

पुन्हा एकदा मामा बनलेला अभिनेता मयूर वाकाणी यानेही याबाबत माध्यमांशी संवाद साधला. ही चांगली बातमी समोर आल्यानंतर चाहते अभिनेत्री दिशा आणि तिचा भाऊ मयूर यांचे अभिनंदन करताना दिसत आहेत. याबाबत एका वेबसाईटशी बोलताना मयूर वाकाणी म्हणाले की, मला पुन्हा मामा झाल्याचा खूप आनंद होत आहे. यापूर्वी 2017 मध्ये दिशा एका मुलीची आई झाली होती. त्यानंतर आता 2022 मध्ये ती पुन्हा एकदा आई झाली आहे. मयूर वाकानी तारक मेहता का उल्टा चष्मा या शोमध्ये सुंदर लालच्या भूमिकेत दिसत आहे.

यापूर्वी गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये अभिनेत्रीचा एक फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल झाला होता. या फोटोमध्ये दिशा पती मयूरसोबत फॅमिली फंक्शनमध्ये दिसली होती. या फोटोमध्ये दिशा वकानी बेबी बंपसोबत दिसली होती, त्यानंतर हा फोटो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाला होता. अभिनेत्रीचा बेबी बंप पाहिल्यानंतर तिच्या प्रेग्नेंसीच्या बातम्यांनी जोर धरला होता. अशा परिस्थितीत आता मुलाच्या जन्मानंतर ही बातमी खरी ठरली आहे.

यापूर्वी, अलीकडेच दिशा तिच्या तारक मेहता का उल्टा चष्मा या प्रसिद्ध शोमध्ये परतल्यामुळे चर्चेत होती. तारक मेहता का उल्टा चष्माचे निर्माते असित कुमार मोदी यांनी नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत याबाबत माहिती देताना सांगितले की, ते दया बेनच्या पुनरागमनाची योजना आखत आहे. मात्र, यादरम्यान त्याने असेही सांगितले की, दिशा शोमध्ये परतणार की नाही हे मला माहीत नाही. पण शोमध्ये दयाबेनची व्यक्तिरेखा आम्ही नक्कीच आणू.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की अभिनेत्री दिशा वकाशी 2017 पासून मॅटर्निटी ब्रेकवर आहे. तिच्या पहिल्या मुलाच्या जन्मापासून, अभिनेत्री तिच्या कुटुंबासह वेळ घालवत आहे. ब्रेकनंतर दिशा शोमध्ये परतली नाही. अशा परिस्थितीत आता दुस-या मुलाच्या जन्मानंतर त्याची शोमध्ये पुनरागमनाची शक्यता कमी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.