बॉलीवूडमधील या प्रसिद्ध अभिनेत्रींचे झाले उशीर लग्न, एकीने तर वयाची 60व्या वर्षी बांधली लग्नगाठ!!

बेबी डॉल या गाण्याने घराघरात प्रसिद्ध झालेली गायिका कनिका कपूर शनिवारी विवाहबद्ध झाली. तिचा बॉयफ्रेंड बिझनेसमन गौतमसोबत तिने सात फेरे घेतले आहेत. लंडनमध्ये त्यांनी लग्नाचे सर्व विधी पूर्ण केले आहेत. लग्नानंतर तिचे सोशल मीडियावर फोटो व्हायरल होत आहेत. पेस्टल कलरच्या वेडिंग ड्रेसमध्ये कनिका खूपच सुंदर दिसत होती. कनिका कपूरचे वयाच्या ४३ व्या वर्षी हे दुसरे लग्न आहे. यापूर्वी त्यांनी वयाच्या १८ व्या वर्षी लग्न केले होते.

कनिका कपूरच नाही तर अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी 40 वर्षांची झाल्यानंतर सात फेरे घेतले आहेत. आज आम्ही तुमच्यासाठी त्या अभिनेत्रींची यादी घेऊन आलो आहोत. नीना गुप्ता या ज्येष्ठ अभिनेत्री आहेत. ती एक दिग्दर्शक आणि चित्रपट निर्माता देखील आहे. नीना गुप्ता यांनी वयाच्या ४९ व्या वर्षी दिल्लीच्या सीए विवेक मेहरासोबत लग्न केले. 2008 मध्ये त्यांचे लग्न झाले होते. ‘रंगीला गर्ल’ म्हणून प्रसिद्ध असलेल्या उर्मिला मातोंडकरने 2016 मध्ये काश्मिरी व्यापारी आणि मॉडेल मोहसिन अख्तर मीरशी लग्न केले.

त्यावेळी अभिनेत्रीचे वय 42 वर्षे होते. लग्नापूर्वी उर्मिलाने बॉलिवूडपासून अंतर ठेवले होते. ती बऱ्याच काळापासून लाईमलाईट पासून दूर आहे. फराह खानने बॉलीवूडमध्ये कोरिओग्राफर म्हणून तिचा प्रवास सुरू केला आणि लवकरच शीर्षस्थानी येण्यासाठी काम केले. लवकरच ती एक यशस्वी दिग्दर्शक बनली. मैं हूं ना या चित्रपटाच्या सेटवर फराहची शिरीष कुंदरशी भेट झाली.

फराहने 2004 मध्ये वयाच्या 40 व्या वर्षी लग्न केले आणि नंतर तीन मुलांना जन्म दिला. बॉलिवूडची ‘डिंपल गर्ल’ प्रीती झिंटाचे अनेक कलाकारांसोबत अफेअर असल्याच्या बातम्या येत होत्या, मात्र तिने फिल्म इंडस्ट्रीबाहेर लग्न केले. 2016 मध्ये, अभिनेत्रीने वयाच्या 41 व्या वर्षी बिझनेसमन जीन गुडइनफशी लग्न केले.

सुहासिनी मुळे एक उत्तम अभिनेत्री आहे. ती अनेक चित्रपट आणि मालिकांमध्ये दिसली आहे. 2011 मध्ये सुहासिनीने वयाच्या 60 व्या वर्षी अतुल गुर्टूसोबत लग्न केले. या वयात लग्न करून माणूस कोणत्याही वयात प्रेम करू शकतो आणि लग्न करू शकतो हे त्यांनी जगाला पटवून दिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.