शाहिद कपूरच्या पत्नीने नेसली बिना ब्लाऊसची साडी, पती आणि सासूने दिली अशी धक्कादायक प्रतिक्रिया!!

बॉलीवूडचा प्रसिद्ध स्टार शाहिद कपूर हा स्वतःमध्ये एक दिग्गज अभिनेता आहे. शहीद कपूर हा सर्वात प्रामाणिक आणि मेहनती अभिनेत्यांपैकी एक आहे. कॉमेडीपासून ते गंभीर आणि गोंडस मुलापर्यंत शाहिदने भूमिका केल्या आहेत. त्यांनी एकापेक्षा एक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. शाहिद कपूर पत्नी मीरा राजपूतवर खूप प्रेम आहे. त्याची पत्नी देखील बॉलिवूड अभिनेत्रींपेक्षा कमी नाही.

मीरा राजपूत खूप सुंदर आहे. इतर अभिनेत्रींप्रमाणेच ती तिच्या फॅशन सेन्स आणि सौंदर्यासाठीही प्रसिद्ध आहे. मीरा सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असते आणि तिचे फोटो शेअर करत असते. मीराला तिच्या फॅशन स्टाइलमुळे खूप पसंत केले जाते आणि ती चर्चेत राहते. आजकाल तिने एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये तिने साडीसोबत ब्लाउज घातलेला नाही.

मीरा राजपूतने नुकतेच फॅशन डिझायनर जयंती रेडीच्या हिवाळ्यातील कलेक्शनसाठी फोटोशूट केले आहे. ज्यामध्ये तिने सुंदर साडी परिधान केली आहे. तिच्या लुकची खास गोष्ट म्हणजे तिने या साडीसोबत ब्लाउज घातलेला नाही.

तिचा हा हॉ’ट अवतार पाहून सोशल मीडियावर तिचे चाहते आणखीनच वेडे झाले आहेत. तिच्या या लूकवर चाहत्यांनी कौतुकाचे पूल बांधले आहेत. यासोबत मीराने सोशल मीडियावर आणखी एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये तिने निळ्या रंगाचा लेहेंगा घातला आहे. या अवतारात मीरा तरुण आणि बो’ल्ड दिसत आहे.

मीराच्या या लूकवर तिची सासू निलिमा अजीम यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे. त्याचे कौतुक करताना सासू निलिमा अजीम यांनी ‘ओह व्वा’ लिहिले आहे. मीराचे सौंदर्य कौतुकास पात्र आहे यात शंका नाही. शाहिद कपूरही पत्नी मीराचे कौतुक करताना थकत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.