पुन्हा एकदा विदेशात चमकली दीपिका पदुकोण, साता समुद्रापार फॅशन शो मध्ये…

….आणि दीपिका पदुकोणने पुन्हा एकदा चाहत्यांना उफ्फ… म्हणायला भाग पाडले. होय, कान्स 2022 फिल्म फेस्टिव्हलमधून बॉलीवूडची मोस्ट स्टनिंग अभिनेत्री दीपिका पदुकोणचा नवा लूक समोर आला आहे, दीपिका या लूकमध्ये खऱ्या दिवासारखी दिसत आहे. कान्सच्या रेड कार्पेटवर दीपिकाने काळ्या रंगाच्या गाऊनमध्ये धुमाकूळ घातला. दीपिका नुकतीच लुई व्हिटॉनचा चमकदार गाउन घालत आहे.

या ब्रँडची ती पहिली भारतीय राजदूतही आहे. काळ्या रंगाच्या चमकदार गाऊनमध्ये दीपिकाचे सौंदर्य पाहून जगाच्या नजरा तिच्यावर खिळल्या होत्या. अभिनेत्रीचा ग्लॅमरस लूक चर्चेत आहे. दीपिकाचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत, अभिनेत्रीच्या या स्टाईलवर चाहत्यांची ह्रदय येत आहे, यापेक्षा आनंदाची गोष्ट कोणती असू शकते.

काळ्या स्मोकी आय मेकअपसह खोल प्लंग नेकलाइनसह अभिनेत्रीने या ड्रेसला नाट्यमय रूप दिले. नग्न लिपस्टिक, ब्लशर, हायलाइटर वापरून, अभिनेत्रीने तिचा मेकअप ग्लॅम आणि ओस ठेवला. एजी ड्रेससह केसांचा बन अभिनेत्रीच्या सौंदर्यात भर घालत आहे. कान्सच्या रेड कार्पेटवर दीपिकाने भारतीयांपासून वेस्टर्नपर्यंत प्रत्येक लुकने चाहत्यांना वेड लावले आहे.

कधी काळी आणि सोनेरी सिक्विन साडी तर कधी लाल रंगाचा क्लासी गाऊन या अभिनेत्रीचा प्रत्येक लूक स्वप्नवत होता. सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे दीपिका ज्युरी सदस्य म्हणून 75 व्या कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये पोहोचली आहे. ही केवळ अभिनेत्रीसाठीच नाही तर संपूर्ण देशासाठी अभिमानाची बाब आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.