चक्क काचेचा ड्रेस परिधान करून या अभिनेत्रीने नेटकाऱ्यांना केले आश्चर्यचकित!!

उर्फी जावेद निःसंशयपणे बिग बॉस ओटीटीमध्ये काही दिवस दिसली होती परंतु शोमधून बाहेर आल्यापासून उर्फी सतत चर्चेत आहे. ती तिच्या वेगवेगळ्या पोशाखांनी लोकांना आश्चर्यचकित करते. कधी ती प्लॅस्टिकच्या पिशव्यापासून बनवलेला ड्रेस तर कधी उर्फी सेफ्टी पिनने बनवलेला ड्रेस परिधान करताना दिसते. पण यावेळी उर्फीने काय परिधान केले आहे हे पाहून लोक हैराण झाले आहेत. उर्फी काचेच्या तुकड्यांपासून बनवलेला ड्रेस परिधान करताना दिसत आहे.

वास्तविक उर्फी जावेदचे इंस्टाग्रामवर तीन मिलियन फॉलोअर्स पूर्ण झाले आहेत आणि म्हणूनच अभिनेत्रीने पार्टीचे आयोजन केले आहे. यावेळीही उर्फीने तिच्या लूकने सर्वांना आश्चर्यचकित केले. उर्फी जावेदने पांढऱ्या शॉर्ट स्कर्टसह टॉप घातलेला दिसला. या पोशाखासोबत उर्फीने काचेच्या तुकड्यांपासून बनवलेला एक तुकडा घातला होता, जो उर्फीने श्रगप्रमाणे वाहून नेला होता. प्रत्येक वेळी प्रमाणे उर्फीने या लूकमध्ये देखील मथळे मिळवण्यात यश मिळवले.

उर्फी जावेदचे फोटो आणि व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत. अभिनेत्रीचा आउटफिट पाहून लोक पुन्हा एकदा आश्चर्यचकित झाले आहेत. एका यूजरने लिहिले, ‘ती अशी कशी बसेल?’ दुसऱ्याने लिहिले, ‘ती प्रवास कसा करू शकते?’ त्याचप्रमाणे अनेक युजर्स हसणारे इमोजी पाठवत आहेत.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, उर्फी जावेद अलीकडेच तिचा कथित गायक बॉयफ्रेंड कुंवरसोबत एका म्युझिक व्हिडिओमध्ये दिसली होती. तिने ‘बडे भैया की दुल्हनिया’, ‘मेरी दुर्गा’, ‘बेपनाह’ आणि ‘पंच बीट सीझन 2’ यासह अनेक टेलिव्हिजन शोमध्ये काम केले आहे. उर्फी काही काळ ‘ये रिश्ता क्या कहलाता है’ मध्येही दिसली आणि नंतर तिने ‘कसौटी जिंदगी की 2’ मध्ये तनिषा चक्रवर्तीची भूमिकाही साकारली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.